Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.172.111.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.887.953.367 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 63,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.172.111.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.887.953.367 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC NHÂN KIỆT
27/08/2026 18:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh khối lớp 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
25/08/2026 18:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ MAY THANH THÚY
25/08/2026 18:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
25/08/2026 18:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
25/08/2026 18:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ (tiếng Anh) với người nước ngoài cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Minh Đức năm học 2026-2027 với 7 gói thầu.
12/08/2026 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sở Minh Đức năm 2025 tại Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DU LỊCH HÀ NỘI
09/05/2025 10:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sơ Minh Đức năm 2025 tại Nha Trang với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Trung học cơ sở Minh Đức năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THANH NIÊN XUNG PHONG
23/01/2025 09:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Trung học cơ sở Minh Đức năm 2025 với 1 gói thầu.
22/01/2025 14:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cung cấp dịch vụ căn tin cho Trường THCS Minh Đức năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
19/09/2024 09:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp phần mềm quản lý học và thi trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
11/09/2024 23:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp dịch vụ cho thuê máy tính dạy Tin học cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHẦN MỀM QUANG TRUNG
11/09/2024 23:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp dịch vụ thuê lại lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC NHÂN KIỆT
11/09/2024 22:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI SẢN THỰC PHẨM LONG AN
05/09/2024 23:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
05/09/2024 22:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC NHÂN KIỆT
27/08/2026 18:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Giáo dục STEM cho học sinh khối lớp 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KDI
25/08/2026 18:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ MAY THANH THÚY
25/08/2026 18:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
25/08/2026 18:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
25/08/2026 18:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 14:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm tiện ích ứng dụng công nghệ thông tin và chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức học ngoại ngữ (tiếng Anh) với người nước ngoài cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê lại người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 22:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, dịch vụ phục vụ tại Trường Trung học cơ sở Minh Đức năm học 2026-2027 với 7 gói thầu.
12/08/2026 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ MINH ĐỨC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là đứa trẻ do các nhà thơ sinh ra, thế nên không roi vọt là nó sẽ hư thân. "
Samuel Bulter