Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.769.799.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.765.618.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.769.799.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.765.618.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Trần Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua tập và balo khen thưởng cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KOVAS VIỆT NAM
21/05/2026 08:31
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua tập và balo khen thưởng cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:23
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XNK HOÀNG PHÚ
13/09/2025 14:48
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:47
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật dụng và đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú cho năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
11/09/2025 19:52
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật dụng và đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú cho năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 19:46
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay mái ngói bằng mái tôn cho Trường Trung học cơ sở Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG THIÊN
09/09/2025 15:53
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mái ngói bằng mái tôn cho Trường Trung học cơ sở Trần Phú với 1 gói thầu.
09/09/2025 15:49
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI BẢO NGỌC PHÁT
05/09/2025 10:29
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED trong nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TÙNG VIỆT
24/06/2025 11:31
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led trong nhà với 1 gói thầu.
19/06/2025 20:09
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình led trong nhà với 1 gói thầu.
19/06/2025 19:46
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: mua sắm màn hình led trong nhà với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:30
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đồ dùng dạy học tối thiểu năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC 2
17/10/2024 14:08
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm thiết bị đồ dùng dạy học tối thiểu năm học 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
14/10/2024 13:34
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp ruột gối và áo gối học sinh bán trú cho Trường THCS Trần Phú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TẤN THÀNH
12/09/2024 20:33
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp ruột gối và áo gối học sinh bán trú cho Trường THCS Trần Phú năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/09/2024 17:27
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn công nghiệp cho học sinh bán trú tại Trường THCS Trần Phú từ tháng 04/2024 đến tháng 05/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI BẢO NGỌC PHÁT
27/03/2024 16:56
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn công nghiệp cho học sinh bán trú tại Trường THCS Trần Phú từ tháng 04/2024 đến tháng 05/2024 với 1 gói thầu.
27/03/2024 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua tập và balo khen thưởng cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KOVAS VIỆT NAM
21/05/2026 08:31
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua tập và balo khen thưởng cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:23
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XNK HOÀNG PHÚ
13/09/2025 14:48
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống nước uống cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:47
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật dụng và đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú cho năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
11/09/2025 19:52
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật dụng và đồ dùng vệ sinh phục vụ học sinh bán trú cho năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 19:46
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay mái ngói bằng mái tôn cho Trường Trung học cơ sở Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG THIÊN
09/09/2025 15:53
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mái ngói bằng mái tôn cho Trường Trung học cơ sở Trần Phú với 1 gói thầu.
09/09/2025 15:49
Trường trung học cơ sở Trần Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI BẢO NGỌC PHÁT
05/09/2025 10:29
Trường trung học cơ sở Trần Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Trần Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Trần Phú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tha thứ là điều mà chúng ta nên học nhất. Đó là cách thức duy nhất để chúng ta chuộc lại lỗi lầm. Tha thứ cho những điều không tốt đẹp của thế giới, tha thứ cho người khác vì những tổn thương họ gây ra cho ta, tha thứ cho những tính xấu, như thế mới khiến cho tâm hồn lúc nào cũng được thoải mái. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.