Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.722.776.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.647.926.868 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.722.776.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.647.926.868 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SÁNG TẠO T & D
24/12/2024 15:06
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 17:43
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA HƯNG
03/12/2024 13:41
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình:Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 5 gói thầu.
03/12/2024 13:37
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thuộc công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
03/12/2024 13:20
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
03/12/2024 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỲNH THƯ
03/10/2024 21:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 16:11
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
30/08/2024 13:42
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN
30/08/2024 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SÁNG TẠO T & D
24/12/2024 15:06
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 14:30
UBND phường Trần Nguyên Hãn đăng tải TBMT Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 17:43
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA HƯNG
03/12/2024 13:41
UBND phường Trần Nguyên Hãn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình:Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang với 5 gói thầu.
03/12/2024 13:37
UBND phường Trần Nguyên Hãn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thuộc công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang với 1 gói thầu.
03/12/2024 13:20
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
30/08/2024 13:42
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN
30/08/2024 13:40
UBND phường Trần Nguyên Hãn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa công trình HTKT (đường giao thông, rãnh thoát thải…) trên địa bàn phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang với 4 gói thầu.
30/08/2024 13:38
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XD HOÀNG CƯỜNG
05/08/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SÁNG TẠO T & D
24/12/2024 15:06
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 17:43
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA HƯNG
03/12/2024 13:41
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình:Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 5 gói thầu.
03/12/2024 13:37
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thuộc công trình: Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
03/12/2024 13:20
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
03/12/2024 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỲNH THƯ
03/10/2024 21:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 16:11
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
30/08/2024 13:42
Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN
30/08/2024 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thứ không chiếm được bao giờ cũng là thứ tốt nhất, không phải vì nó tốt thật, mà là vì không có được nên không cam lòng. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.