Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:45 05/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà văn hóa tổ dân phố số 5 phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ (95% giá trị quyết toán công trình và không quá 3,5 tỷ đồng), ngân sách phường và nguồn huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
161/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/12/2024 17:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Trần Nguyên Hãn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 05/12/2024
đến
14:30 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (11/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và đầu tư Gia Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 107 - Đường Trần Đăng Tuyển - Phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn lập E-HSMT số 230, phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH TM và tư vấn xây dựng Tân Phát Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô 05 - N01 Khu dân cư cạnh Trường Giáp Hải - Thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - thành phố Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và xây dựng Phú Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT số 230, phố Mới, thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang
5 Công ty TNHH TM và tư vấn xây dựng Tân Phát Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô 05 - N01 Khu dân cư cạnh Trường Giáp Hải - Thôn Mỹ Cầu - Xã Tân Mỹ - thành phố Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thuỷ bình - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy đào - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (có đăng ký hoặc hóa đơn)
1
3
Ô tô tự đổ- Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (có đăng ký hoặc hóa đơn)
1
4
Máy đầm đất cầm tay - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy trộn vữa - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy cắt, uốn thép - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy cắt gạch đá - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Máy đầm dùi - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy đầm bàn - Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG NHÀ VĂN HÓA
Tiêu đề
2
MÓNG
Tiêu đề
3
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.8676
100m3
4
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
9.0507
m3
5
Ván khuôn móng cột
0.8525
100m2
6
Ván khuôn móng dài
1.0414
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2351
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.3652
tấn
9
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm M250, đá 1x2, PCB40 (NC*0.9, MB*0.8)
23.612
m3
10
Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.62
m3
11
Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
5.4575
m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đắp hoàn trả)
0.5333
100m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đắp tôn nền)
1.7953
100m3
14
Mua đất san lấp
164.053
m3
15
THÂN
Tiêu đề
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3873
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.4065
tấn
18
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật chiều cao ≤28m
1.2087
100m2
19
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
7.5504
m3
20
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.0949
100m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2856
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.0468
tấn
23
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40 (NC*0.9, MB*0.8)
12.7558
m3
24
Ván khuôn sàn mái, chiều cao ≤28m
1.1014
100m2
25
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.0806
tấn
26
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40
9.6364
m3
27
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.5009
100m2
28
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1703
tấn
29
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.3106
tấn
30
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.7661
m3
31
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 10,7m3, phạm vi ≤4km
0.7436
100m3
32
Phần hoàn thiện
Tiêu đề
33
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
65.6053
m3
34
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
6.3173
m3
35
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
4.5836
m3
36
Xây tam cấp gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
2.1942
m3
37
Xây tam cấp gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.8136
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
439.0109
m2
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
402.2126
m2
40
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
102.24
m
41
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
86.9862
m
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
53.158
m2
43
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
116.7506
m2
44
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
109.494
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
681.6152
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
467.3948
m2
47
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
20.8098
m3
48
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch GRANITE 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
204.7444
m2
49
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75, PCB40
9.4305
m2
50
Đá Granit tự nhiên màu đỏ đậm Ấn Độ hoặc tương đương
27.8045
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây