Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.132.232.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.997.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.132.232.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.997.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ PHÚ HƯNG
27/08/2026 18:59
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 11:07
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra BC KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH HÓA
31/07/2026 16:02
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01 tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Mạnh Cường
31/07/2026 15:38
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
31/07/2026 15:27
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN TOÀN CẦU
31/07/2026 15:10
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
30/07/2026 10:31
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
30/07/2026 10:27
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ đường Tỉnh 514 đến đường vào CHK Thọ Xuân với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:11
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ cầu Nỏ Hẻn đến đường Tỉnh 514 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐTXD BẢO AN
17/07/2023 10:42
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2023 16:09
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/06/2023 15:44
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn 3, xã Hợp Tiến, huyện Triệu Sơn với 4 gói thầu.
14/06/2023 14:31
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 668
09/09/2022 14:28
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:52
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến với 5 gói thầu.
09/06/2022 21:16
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ KHANG
28/01/2021 10:45
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và bảo hiểm công trình với 4 nhà thầu tham gia.
21/01/2021 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ PHÚ HƯNG
27/08/2026 18:59
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 11:07
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra BC KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH HÓA
31/07/2026 16:02
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01 tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Mạnh Cường
31/07/2026 15:38
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
31/07/2026 15:27
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN TOÀN CẦU
31/07/2026 15:10
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
30/07/2026 10:31
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
30/07/2026 10:27
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ đường Tỉnh 514 đến đường vào CHK Thọ Xuân với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:11
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ cầu Nỏ Hẻn đến đường Tỉnh 514 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi cảm thấy rất bất động và trống rỗng, cảm giác như của mắt bão, chán chường di chuyển theo giữa tất cả những ồn ào náo động xung quanh. "
Sylvia Plath