Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.704.841.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.556.494.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.704.841.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.556.494.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ PHÚ HƯNG
27/08/2026 18:59
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra BC KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH HÓA
31/07/2026 16:02
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01 tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Mạnh Cường
31/07/2026 15:38
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
31/07/2026 15:27
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN TOÀN CẦU
31/07/2026 15:10
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
30/07/2026 10:31
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
30/07/2026 10:27
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ đường Tỉnh 514 đến đường vào CHK Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:11
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ cầu Nỏ Hẻn đến đường Tỉnh 514 của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐTXD BẢO AN
17/07/2023 10:42
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2023 16:09
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + dự phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/06/2023 15:44
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn 3, xã Hợp Tiến, huyện Triệu Sơn với 4 gói thầu.
14/06/2023 14:31
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 668
09/09/2022 14:28
UBND xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:52
UBND xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến với 5 gói thầu.
09/06/2022 21:16
UBND xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ KHANG
28/01/2021 10:45
UBND xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình và bảo hiểm công trình với 4 nhà thầu tham gia.
21/01/2021 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ PHÚ HƯNG
27/08/2026 18:59
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả nghiệm thu đóng điện) của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra BC KTKT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH HÓA
31/07/2026 16:02
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01 tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Mạnh Cường
31/07/2026 15:38
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
31/07/2026 15:27
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN TOÀN CẦU
31/07/2026 15:10
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
30/07/2026 10:31
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
30/07/2026 10:27
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ đường Tỉnh 514 đến đường vào CHK Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:11
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu trích đo địa chính thửa đất để phục vụ công tác bồi thường, GPMB dự án Di chuyển đường điện phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường nối Thành phố Thanh Hóa với Cảng hàng không Thọ Xuân, đoạn từ cầu Nỏ Hẻn đến đường Tỉnh 514 của chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngay lúc này bạn hoàn toàn đúng, bạn là một con người toàn vẹn, không phải là một tập sự đang trên đường đi đâu đó khác. Bạn phải hiểu được sự hoàn thiện của mình và trải nghiệm nó trong suy nghĩ như hiện thực cá nhân của riêng mình. Everything you need you already have. You are complete right now, you are a whole, total person, not an apprentice person on the way to some place else. Your completeness must be understood by you and experienced in your thoughts as your own personal reality. Mọi thứ bạn cần bạn đã có. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026