Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.089.554.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.966.998.231 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.089.554.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.966.998.231 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và KDTM Hải Minh
05/09/2023 14:15
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng AACC
05/09/2023 14:12
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Bản Piềng, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 14:05
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà văn hóa xóm Trung Tâm, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 14:00
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Thanh Phong (giai đoạn 3), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Phong, xã Thanh Định
05/09/2023 13:56
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Trung Tâm (giai đoạn 3), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 11:07
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kênh bê tông xóm Bản Piềng (giai đoạn 2), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 11:02
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định
05/09/2023 10:56
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Trung, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Trung, xã Thanh Định
05/09/2023 10:49
Chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định.
08/08/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và KDTM Hải Minh
05/09/2023 14:15
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng AACC
05/09/2023 14:12
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Bản Piềng, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 14:05
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà văn hóa xóm Trung Tâm, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 14:00
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Thanh Phong (giai đoạn 3), xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Phong, xã Thanh Định
05/09/2023 13:56
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Trung Tâm (giai đoạn 3), xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 11:07
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kênh bê tông xóm Bản Piềng (giai đoạn 2), xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 11:02
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định
05/09/2023 10:56
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Trung, xã Thanh Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Trung, xã Thanh Định
05/09/2023 10:49
UBND Xã Thanh Đình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trường Thịnh
29/08/2022 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và KDTM Hải Minh
05/09/2023 14:15
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng AACC
05/09/2023 14:12
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Bản Piềng, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 14:05
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nhà văn hóa xóm Trung Tâm, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 14:00
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Thanh Phong (giai đoạn 3), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Phong, xã Thanh Định
05/09/2023 13:56
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Đường nội đồng xóm Trung Tâm (giai đoạn 3), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Trung Tâm, xã Thanh Định
05/09/2023 11:07
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Kênh bê tông xóm Bản Piềng (giai đoạn 2), xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Bản Piềng, xã Thanh Định
05/09/2023 11:02
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Xuân, xã Thanh Định
05/09/2023 10:56
Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xóm Thanh Trung, xã Thanh Định của chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội thi công xây dựng xóm Thanh Trung, xã Thanh Định
05/09/2023 10:49
Chủ đầu tư UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Sửa chữa đập Phải Lể, xã Thanh Định.
08/08/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Thanh Đình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tình yêu chống đỡ không nổi công việc nhà phiền toái. "
Balzac (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.