Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thanh Mai như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 127 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.918.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.667.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Thanh Mai như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.918.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.667.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
31/03/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/03/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
UBND xã Thanh Mai đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
UBND xã Thanh Mai đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
31/03/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/03/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải 39 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy sống làm người can đảm; và nếu số phận đầy thù địch, hãy đối mặt những cú đánh của nó với trái tim can trường. "
Marcus Tullius Cicero