Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:20 02/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT thôn My Dương 4 (từ đê đáy đến Bãi Nổi), xã Thanh Mai.
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường GTNT thôn My Dương 4 (từ đê đáy đến Bãi Nổi), xã Thanh Mai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSH hỗ trợ và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500116264_2504021004
Ngày phê duyệt
02/04/2025 10:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 02/04/2025
đến
09:00 11/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/04/2025 (10/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và kiến trúc Bình Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Sinh Liên, xã Bình Minh, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội;
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và nội thất Phương Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 Văn Nội, tổ dân phố 3, Phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
2
Máy xúc/đào: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
3
Máy lu: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường , đất cấp I
0.995
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp I
5.237
m3
4
Đào nền đường, đất cấp II
1.283
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp II
6.754
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
6.212
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông gắn đầu
118.028
m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.315
100m3
9
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.976
100m3
10
Mua đất đồi (khi đầm đạt độ chặt K=0,95)
558.13
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
55.813
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển 9km tiếp theo
55.813
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 60km
55.813
10m3/1km
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
2.766
100m3
15
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
355.43
m3
16
Ván khuôn mặt đường
0.321
100m2
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.047
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.047
100m3/1km
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.242
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.242
100m3/1km
21
RÃNH THOÁT NƯỚC B400
22
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
22.876
m3
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
4.346
100m3
24
Đắp cát công trình , đắp nền móng công trình
25.41
m3
25
Bê tông móng rãnh, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
46.4
m3
26
Ván khuôn móng
1.048
100m2
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
125.39
m3
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
646.51
m2
29
Bê tông giằng rãnh, đá 1x2, mác 250
30.94
m3
30
Ván khuôn giằng
4.079
100m2
31
Gia công, lắp dựng cốt thép giằng rãnh, đường kính <= 10mm
1.657
tấn
32
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
34.77
m3
33
Cốt thép tấm đan, đường kính <=10 mm
4.568
tấn
34
Cốt thép tấm đan, đường kính >10 mm
0.467
tấn
35
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.846
100m2
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
481
cấu kiện
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.575
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.575
100m3/1km
39
KÈ ĐÁ HỘC
40
Đào đất móng băng , rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
10.95
m3
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp II
2.08
100m3
42
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.76
m3
43
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
97.7
m3
44
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
159.5
m3
45
Ván khuôn mũ mố kè
0.25
100m2
46
Bê tông mũ mố kè, đá 1x2, mác 250
5
m3
47
Cốt thép giằng kè đường kính cốt thép <= 10mm
0.109
tấn
48
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
21.61
m2
49
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.005
100m3
50
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.011
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây