Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 169 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 112 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.918.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.667.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.918.049.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.667.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
31/03/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/03/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 09:22
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
UBND xã Thanh Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
UBND xã Thanh Mai đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
UBND xã Thanh Mai đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRỌNG NHÂN
18/04/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:23
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
16/04/2025 09:22
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vận tải và xây dựng Minh Lam
10/04/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ 3T
03/04/2025 11:50
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải TBMT Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 10:18
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT
31/03/2025 11:03
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/03/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai là chủ đầu tư của 35 TBMT, trong đó tự mời thầu 33 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh