Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.520.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.520.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2022 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2022 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường An Phú 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 7 gói thầu.
22/04/2022 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, sửa chữa các tuyến đường (đường An Phú 10 và đường Phan Đình Giót) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 6 gói thầu.
22/04/2022 10:04
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dặm vá, sửa chữa các tuyến đường (đường An Phú 10 và đường Phan Đình Giót).
22/04/2022 07:00
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường An Phú 02.
22/04/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới văn phòng khu phố 1A của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 6 gói thầu.
16/02/2022 11:13
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới văn phòng khu phố 1A.
16/02/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD đã đăng tải TBMT Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/11/2021 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Đường Lê Duẩn (đoạn từ Phan Chu Trinh đến khu dân cư đường Hoàng Hoa Thám); Hạng mục: Trồng và chăm sóc cây Hoàng Yến (Osaka vàng) với 1 gói thầu.
06/05/2022 16:33
ủy ban nhân dân phường An Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG PHƯỚC
22/03/2022 14:28
ủy ban nhân dân phường An Phú công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
01/03/2022 16:23
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/02/2022 14:47
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 14 Ngô Thì Nhậm; Hạng mục: Nền, mặt đường với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:41
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm cụm dân cư số 7; Hạng mục: Nền, mặt đường với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:37
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 09 Ngô Văn Sở; Hạng mục: Nền, mặt đường và cống thoát nước với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:33
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 114 Ngô Thì Nhậm; Hạng mục: Nền, mặt đường với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:21
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 44/1 Nguyễn Trung Trực: Hạng mục: Nền, mặt đường với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:18
ủy ban nhân dân phường An Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 63/11 Ngô Văn Sở; Hạng mục: Nền, mặt đường và cống thoát nước với 1 gói thầu.
11/02/2022 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2022 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2022 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường An Phú 02 của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 7 gói thầu.
22/04/2022 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, sửa chữa các tuyến đường (đường An Phú 10 và đường Phan Đình Giót) của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 6 gói thầu.
22/04/2022 10:04
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dặm vá, sửa chữa các tuyến đường (đường An Phú 10 và đường Phan Đình Giót).
22/04/2022 07:00
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường An Phú 02.
22/04/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2022 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới văn phòng khu phố 1A của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với 6 gói thầu.
16/02/2022 11:13
Chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới văn phòng khu phố 1A.
16/02/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD đã đăng tải TBMT Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân phường An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/11/2021 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ủy ban nhân dân phường An Phú có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quá khứ như đống lửa đã tắt rụi trên đất, chỉ còn lại tro tàn xám đen, nhưng nếu muốn quét dọn ngay đám tro tàn đi, có thể bất cẩn làm phỏng tay rồi thế nào cũng có ngày tro tàn nguội lạnh "
Đại Mạc Dao