Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.665.429.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.659.738.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.665.429.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.659.738.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
12/05/2025 12:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
12/05/2025 12:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC ĐẤT VIỆT NAM
24/03/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 08:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
04/12/2024 00:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hội trường A và các hạng mục khác của trụ sở phường Cẩm Trung thành phố Cẩm Phả.
20/11/2024 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
20/11/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
12/05/2025 12:17
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
12/05/2025 12:03
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC ĐẤT VIỆT NAM
24/03/2025 16:12
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:13
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 08:30
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố KQMT gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 08:15
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 14:28
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:00
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
04/12/2024 00:08
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
20/11/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
12/05/2025 12:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ UBND phường Cẩm Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
12/05/2025 12:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC ĐẤT VIỆT NAM
24/03/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Cẩm Trung, thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
18/03/2025 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
28/12/2024 08:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm gói thầu trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường Cẩm Trung năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
04/12/2024 00:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hội trường A và các hạng mục khác của trụ sở phường Cẩm Trung thành phố Cẩm Phả.
20/11/2024 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
20/11/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải 63 KHLCNT, trong đó có 136 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Cẩm Trung có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luật lệ của con người có thể xiềng xích con người hay thậm chí giết chết anh ta, nhưng không bao giờ có thể khiến anh ta sáng suốt, đức hạnh, hay hạnh phúc. "
John Quincy Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.