Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:52 04/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
155/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Cẩm Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:50 04/09/2024
đến
08:00 13/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.320.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu ba trăm hai mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2024 (12/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Minh Long Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 6, khu Tân Lập 3, phường Cẩm Thủy, thành phố Cẩm Phả
2 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Cẩm Phả Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Cẩm Phả Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B, Phường Cẩm Trung, Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay: Công suất 0.62kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1
2
Máy cắt gạch đá: Công suất 1,7kW. Nhà thầu phải kê khai đầy đủ các thông tin theo Mẫu số 06D (Webform trên Hệ thống). Ngoài ra Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh thiết bị trên là sở hữu của Nhà thầu hoặc Nhà thầu đi thuê, bao gồm các tài liệu như sau: Hóa đơn mua bán máy; Hợp đồng thuê máy (áp dụng trường hợp thuê máy và còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn
1.62
100m²
2
Tháo dỡ trần sân khấu
26.16
3
Phá dỡ tường gạch
3.71
4
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
87.01
5
Tháo dỡ một số thiết bị điện và dọn dẹp hội trường
5
công
6
Phá dỡ lớp lát nền nhà hội trường
223.96
7
Phá lớp trát granito bậc cửu cấp lên hội trường
41.47
8
Vệ sinh, Cạo bỏ lớp sơn cũ tường cột, trụ
910.8
9
Vệ sinh, Cạo bỏ lớp sơn cũ xà, dầm, trần
449.64
10
Xây bậc sân khấu gạch XMCL vữa XM mác 75
1.7
11
Đắp cát tôn nền sân khấu
1.15
12
Đổ bê tông lót móng đá 2x4 mác 150
0.25
13
Trát tường cánh gà dày 2cm mác 100
18.92
14
Lát nền hội trường gạch 600x600
223.96
15
Ốp chân tường gạch liên doanh 150x600
15.15
16
Ốp Lát bậc sân khấu và bậc lên hội trường đá granít tự nhiên
52.9
17
Lợp mái tôn liên doanh dày 0,42 ly
1.62
100m²
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
791.09
19
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
569.35
20
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
39.5
21
Tháo dỡ xí bệt
4
bộ
22
Tháo dỡ tiểu nam
4
bộ
23
Tháo dỡ tiểu nữ
4
bộ
24
Tháo dỡ Chậu rửa
4
bộ
25
Tháo dỡ vòi xịt rửa các loại
8
bộ
26
Tháo dỡ cửa nhà vệ sinh
19.76
27
Phá dỡ lớp gạch lát nền
30.06
28
Phá dỡ lớp gạch ốp tường
176.23
29
Tháo dỡ tất cả đường ống cấp thoát nước và phần điện
5
công
30
Lát nền phòng vệ sinh gạch LD 300x300
30.06
31
Ốp tường phòng vệ sinh gạch LD 300x600
176.23
32
Sơn tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
15.92
33
Lắp đặt xí bệt
8
bộ
34
Lắp đặt tiểu nam
4
bộ
35
Lắp đặt chậu rửa
4
bộ
36
Lắp đặt vòi xịt rửa các loại
12
bộ
37
Lắp đặt gương soi
4
cái
38
Lắp đặt giá đựng dụng cụ
4
cái
39
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
8
cái
40
Lắp đặt phễu thu thoát sàn
5
cái
41
Lắp đặt van khóa 1 chiều
2
cái
42
Lắp đặt ống nhựa PVC D100mm
0.22
100m
43
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm
0.2
100m
44
Lắp đặt ống nhựa PVC D42mm
0.13
100m
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D34mm
0.09
100m
46
Lắp đặt ống nhựa PVC D21-27mm
0.52
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PPR D25mm
0.37
100m
48
Lắp đặt cút, T, côn, chếch PVC D110mm
18
cái
49
Lắp đặt cút, T, côn, chếch PVC D60mm
15
cái
50
Lắp đặt cút, T, côn, chếch PVC D42mm
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây