Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 166 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.721.740.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.378.663.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.721.740.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.378.663.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
17/09/2022 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
17/09/2022 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/09/2022 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 64, 80 Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai.
12/09/2022 18:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 3 Cù Chính Lan và các ngách 3/29; 3/15; 3/26; 3/21 phố Cù Chính Lan và ngõ 89 phố Nguyễn Ngọc Nại, phường Khương Mai.
12/09/2022 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 141 và ngách 141/14 phố Nguyễn Ngọc Nại, ngách 192/92 và 192/92/22 phố Lê Trọng Tân Phường Khương Mai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 280 và các ngách 280/1; 280/3 phố Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai.
26/08/2022 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/07/2022 11:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/07/2022 11:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng
17/09/2022 08:47
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
17/09/2022 08:46
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Sông Đáy
16/09/2022 18:34
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:33
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Cải tạo đường và thoát nước ngõ 202 Nguyễn Ngọc Nại và ngõ 13, 96 Hoàng Văn Thái, phường Khương Mai với 3 gói thầu.
15/09/2022 12:50
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 3 Cù Chính Lan và các ngách 3/29; 3/15; 3/26; 3/21 phố Cù Chính Lan và ngõ 89 phố Nguyễn Ngọc Nại, phường Khương Mai với 4 gói thầu.
12/09/2022 18:57
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 64, 80 Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai với 4 gói thầu.
12/09/2022 18:56
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 141 và ngách 141/14 phố Nguyễn Ngọc Nại, ngách 192/92 và 192/92/22 phố Lê Trọng Tân Phường Khương Mai với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:42
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 202 Nguyễn Ngọc Nại và ngõ 13, 96 Hoàng Văn Thái, phường Khương Mai với 3 gói thầu.
31/08/2022 20:57
Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 4 gói thầu.
31/08/2022 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
17/09/2022 08:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
17/09/2022 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/09/2022 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (giai đoạn thực hiện đầu tư) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Hà Nội
16/09/2022 18:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 64, 80 Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai.
12/09/2022 18:18
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 3 Cù Chính Lan và các ngách 3/29; 3/15; 3/26; 3/21 phố Cù Chính Lan và ngõ 89 phố Nguyễn Ngọc Nại, phường Khương Mai.
12/09/2022 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường và thoát nước ngõ 141 và ngách 141/14 phố Nguyễn Ngọc Nại, ngách 192/92 và 192/92/22 phố Lê Trọng Tân Phường Khương Mai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:42
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường và thoát nước ngõ 280 và các ngách 280/1; 280/3 phố Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai.
26/08/2022 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/07/2022 11:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Khương Mai.
16/07/2022 11:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải 62 KHLCNT, trong đó có 166 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Khương Mai có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không có gì ngọt bằng mật, trừ tiền bạc. "
B.Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.