Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.852.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.950.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.852.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.950.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND phường Nghĩa Đô từ tháng 5-12/2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND từ tháng 5-12/2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng sân chơi Tổ 8, phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
29/03/2021 17:16
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: Đầu tư, nâng cấp mặt thảm đường tại ngõ 5 Hoàng Quốc Việt (tổ 20,21,22,23,24) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Đầu tư, nâng cấp mặt thảm đường tại ngách 175/42, hẻm 175/42/26, hẻm 175/42/30 đường Lạc Long Quân (tổ 2,3,5) Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 142 và ngách 29/152 Nguyễn Đình Hoàn, NGhĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 78, ngách 28/9 và hẻm 28/9/34, ngõ 58, ngách 27/29 (Tổ 13)Võ Chí Công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:22
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: cải tạo đường, thoát nước ngxo 245, hẻm qua dãy nhà 57-59 ngách 175/42 Lạc Long Quân, Nghĩa Đô, Cầu Giấy của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 11:08
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: Cải tạo, duy tu, duy trì vỉa hè tại khu vực ngõ 203 Hoàng Quốc Việt (Tổ 37) phường Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 10:56
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 98 đường Võ Chí Công (tổ 8) phường Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
22/02/2021 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND phường Nghĩa Đô từ tháng 5-12/2022 với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:40
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND từ tháng 5-12/2022 với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:35
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Đầu tư xây dựng nhà họp tổ dân phố số 34 với 2 gói thầu.
07/02/2020 16:02
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Đầu tư, xây dựng nhà họp tổ dân phố số 31, 32 với 2 gói thầu.
07/02/2020 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo đường, thoát nước 9, 78 đường Võ Chí Công với 2 gói thầu.
23/12/2019 11:30
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Cải tạo đường, thoát nước ngách 1/1 và ngõ 27 phố Nghĩa Đô với 2 gói thầu.
09/10/2019 16:49
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang bị hệ thống âm thanh cho Nhà văn hoá phường Nghĩa Đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị trường học Nam Anh
03/10/2019 19:05
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải KHLCNT Cải tạo Nhà họp tổ dân phố số 21 và 37, phường Nghĩa Đô với 2 gói thầu.
13/09/2019 10:03
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang bị hệ thống âm thanh cho Nhà văn hoá phường Nghĩa Đô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/08/2019 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND phường Nghĩa Đô từ tháng 5-12/2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán chi tiết và phê duyệt KHLCNT gói thầu Cung cấp báo, ấn phẩm truyền thông cho UBND từ tháng 5-12/2022 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 1 gói thầu.
29/04/2022 17:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng sân chơi Tổ 8, phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
29/03/2021 17:16
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: Đầu tư, nâng cấp mặt thảm đường tại ngõ 5 Hoàng Quốc Việt (tổ 20,21,22,23,24) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:35
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Đầu tư, nâng cấp mặt thảm đường tại ngách 175/42, hẻm 175/42/26, hẻm 175/42/30 đường Lạc Long Quân (tổ 2,3,5) Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 142 và ngách 29/152 Nguyễn Đình Hoàn, NGhĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 78, ngách 28/9 và hẻm 28/9/34, ngõ 58, ngách 27/29 (Tổ 13)Võ Chí Công của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 14:22
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: cải tạo đường, thoát nước ngxo 245, hẻm qua dãy nhà 57-59 ngách 175/42 Lạc Long Quân, Nghĩa Đô, Cầu Giấy của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 11:08
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quết định về việc phê duyệt LCNT: Cải tạo, duy tu, duy trì vỉa hè tại khu vực ngõ 203 Hoàng Quốc Việt (Tổ 37) phường Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
23/02/2021 10:56
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt KHLCNT dự án: Cải tạo đường, hệ thống thoát nước ngõ 98 đường Võ Chí Công (tổ 8) phường Nghĩa Đô của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ với 2 gói thầu.
22/02/2021 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NGHĨA ĐÔ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời trang là một dạng xấu không thể chịu nổi đến mức cứ sáu tháng ta lại phải thay đổi một lần. "
Oscar Wilde