Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.065.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.036.546.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.065.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.036.546.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
25/02/2025 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/02/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN
10/02/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
10/02/2025 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa, Nhà làm việc 2 tầng và các hạng mục phụ trợ, thiết bị, cơ sở vật chất trụ sở Đảng ủy, HĐND-UBND phường Quỳnh Dị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với 5 gói thầu.
14/01/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG AN
23/10/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
16/09/2024 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
16/09/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
20/08/2024 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN
10/02/2025 10:03
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
10/02/2025 10:01
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa, Nhà làm việc 2 tầng và các hạng mục phụ trợ, thiết bị, cơ sở vật chất trụ sở Đảng ủy, HĐND-UBND phường Quỳnh Dị với 5 gói thầu.
14/01/2025 14:56
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG AN
23/10/2024 15:40
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2024 09:01
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 09:51
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
16/09/2024 09:56
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
16/09/2024 09:54
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
20/08/2024 15:30
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
20/08/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 232
25/02/2025 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/02/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN
10/02/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
10/02/2025 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa, Nhà làm việc 2 tầng và các hạng mục phụ trợ, thiết bị, cơ sở vật chất trụ sở Đảng ủy, HĐND-UBND phường Quỳnh Dị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với 5 gói thầu.
14/01/2025 14:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG AN
23/10/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
16/09/2024 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
16/09/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
20/08/2024 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Trí óc luôn bị con tim đánh lừa. "
La Rochefoucauld
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".