Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 19:41 29/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng, đường điện sinh hoạt 0,4KV, vỉa hè trên tuyến đường giao thông từ sân vận động đến đường số 1 thị xã Hoàng Mai
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
347/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quỳnh Dị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:40 29/04/2024
đến
09:00 08/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2024 (06/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng quản lý đô thị thị xã Hoàng Mai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Lập Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT Phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thịnh Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Lập Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quỳnh Dị, thị xã Hoàng Mai, Nghệ An
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thịnh Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Quỳnh Thiện, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào lốp >=0,4m3
1
2
Máy ủi >=75CV
1
3
Ô tô Cẩu >=5 tấn
1
4
Ô tô tải tự đổ >= 7 tấn
2
5
Máy đầm chặt cầm tay >=70kg
2
6
Máy trộn bê tông >=300 lít
2
7
Máy hàn >=23KW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VỈA HÈ
2
Nền vỉa hè:
3
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
10.3845
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.9731
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.0769
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.0769
100m3
7
Lát vỉa hè:
8
Lát vỉa hè, gạch terrazzo, kích thước gạch 400x400x30mm, vữa XM PCB40 mác 75
1379.32
m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 100, PCB30
137.93
m3
10
BÓ GÁY HÈ
11
Đệm vữa xi măng dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 50
110.51
m2
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40 mác 75
24.31
m3
13
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
110.51
m2
14
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
15
TỦ ĐIỆN
16
Lắp giá đỡ tủ điện
1
bộ
17
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m, Tủ điều khiển chiếu sáng GPRS 30A
1
tủ
18
Cọc tiếp địa thép mạ kẽm nhúng nóng 75x75x7-2500
19.9
kg
19
Nhân công làm tiếp địa cho tủ điện
1
bộ
20
Kéo rải dây chống sét, loại dây thép mạ kẽm nhúng nóng D12mm
2
m
21
CỘT ĐÈN
22
Đào móng cột đèn bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.6656
m3
23
Đào móng cột đèn, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1265
100m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.512
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
10.24
m3
26
Khung móng M24x300x300x675
16
cái
27
Đắp đất lắp chân móng cột đèn
3.072
m3
28
Vận chuyển đất thừa đi đổ cách công trình 2Km bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III, 1Km đầu tiên
0.1024
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III, 2Km cuối
0.1024
100m3/1km
30
Lắp đặt Cột đèn thép bát giác liền cần đơn cao 9m
14
cột
31
Lắp đặt Cột đèn thép rời cần cao 7m
2
cột
32
Lắp Cần đèn kép CK-03 cao 2m, vươn xa 1,5m
2
cần đèn
33
Vận chuyển cột đèn, cần đèn từ TP Vinh về chân công trình
1
chuyến
34
Lắp Đèn đường LED 120W
18
bộ
35
Lắp bảng điện cửa cột ( 1 phíp + 1 cầu đấu 60A + 1at 10A)
16
bảng
36
Cọc tiếp địa thép mạ kẽm nhúng nóng 63x63x6-2400, tiếp địa cột đèn
219.68
kg
37
Nhân công làm tiếp địa cho cột đèn
16
bộ
38
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng M10
612
m
39
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thép
16
1 vị trí
40
LẮP ĐẶT DÂY ĐIỆN VÀ THIẾT BỊ BẢO VỆ
41
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2 hãng Goldcup hoặc tương đương
6.12
100m
42
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn, dây điện 3x1,5mm2
2.07
100m
43
Làm đầu cáp khô M10
160
đầu cáp
44
Băng dính bọc đầu cốt
40
cuộn
45
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 65/50mm
6.12
100m
46
Lắp đặt nối nhựa xoắn HDPE, đường kính 65/50mm
18
cái
47
Lắp cửa cột
16
cửa
48
Đánh số cột thép
16
cột
49
Luồn cáp ngầm cửa cột
16
đầu cáp
50
Thí nghiệm cáp lực, điện áp <=1Kv
2
1 sợi, 1 ruột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 200

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây