Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 218 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 157 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 157 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.203.799.412 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.581.877.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.203.799.412 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.581.877.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn như sau:
- Là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 67 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
09/05/2025 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
09/04/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cụm tuyến TTHM -103-104 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với 5 gói thầu.
09/04/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG SÀI GÒN
02/04/2025 18:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
28/03/2025 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2025 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ LÊ VĂN MINH
13/03/2025 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu vực vòng xoay giao lộ Lý Thường Kiệt, Lê Lợi, Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với 3 gói thầu.
12/03/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang khu vực vòng xoay giao lộ Lý Thường Kiệt, Lê Lợi, Quang Trung.
12/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
09/04/2025 15:50
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cụm tuyến TTHM -103-104 với 5 gói thầu.
09/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu vực vòng xoay giao lộ Lý Thường Kiệt, Lê Lợi, Quang Trung với 3 gói thầu.
12/03/2025 14:17
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Nâng cấp Đài Truyền thanh thị trấn Hóc Môn với 9 gói thầu.
12/03/2025 14:07
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Nâng cấp Đài Truyền thanh thị trấn Hóc Môn với 9 gói thầu.
19/02/2025 12:42
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trạm Y tế Thị Trấn với 3 gói thầu.
19/02/2025 12:00
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Văn phòng Khu phố 2 với 3 gói thầu.
19/02/2025 11:43
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, lắp đặt hệ thống thoát nước cụm đường Lê Thị Ri (đoạn từ Bà Triệu đến Lê Thị Tam) với 5 gói thầu.
19/02/2025 10:55
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở Ban chỉ huy Quân sự Thị Trấn với 5 gói thầu.
19/02/2025 10:22
Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đăng tải KHLCNT Lắp đặt các dụng cụ tập thể dục trên 02 bên vỉa hè đường vào cụm 4 trường và phần đất công tại vị trí ngã tư đường Song hành Quốc lộ 22 và đường Bà Triệu với 3 gói thầu.
19/02/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
09/05/2025 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
09/04/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cụm tuyến TTHM -103-104 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với 5 gói thầu.
09/04/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG SÀI GÒN
02/04/2025 18:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
28/03/2025 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2025 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ LÊ VĂN MINH
13/03/2025 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu vực vòng xoay giao lộ Lý Thường Kiệt, Lê Lợi, Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn với 3 gói thầu.
12/03/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang khu vực vòng xoay giao lộ Lý Thường Kiệt, Lê Lợi, Quang Trung.
12/03/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 218 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân thị trấn Hóc Môn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Người anh hùng thực sự không được đo bằng cường độ sức mạnh của anh ta, mà bằng sức mạnh trong trái tim anh ta. "
Công ty Walt Disney