Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.281.124.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.751.534.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.281.124.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.751.534.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Trang trí cụm bảng đồ du lịch Cẩm Thanh, cụm lồng đèn qua đường , lồng đèn tre treo trên khung giàn hoa tại đường DX22, in bọc lại pano lớn gần cầu Cửa Đại thuộc Khu DTLS VH RDBM của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
11/03/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu 02.GS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
20/02/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Trang trí cụm bảng đồ du lịch Cẩm Thanh, cụm lồng đèn qua đường , lồng đèn tre treo trên khung giàn hoa tại đường DX22, in bọc lại pano lớn gần cầu Cửa Đại thuộc Khu DTLS VH RDBM của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
11/03/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta bắt đầu thấy tầm quan trọng của việc lựa chọn môi trường một cách cực kỳ cẩn thận, bởi vì môi trường là mảnh đất nuôi dưỡng tinh thần, nơi cung cấp nguồn dinh dưỡng cho tâm trí chúng ta. "
Napoleon Hill