Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 148 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.707.427.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.176.692.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.707.427.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.176.692.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Trang trí cụm bảng đồ du lịch Cẩm Thanh, cụm lồng đèn qua đường , lồng đèn tre treo trên khung giàn hoa tại đường DX22, in bọc lại pano lớn gần cầu Cửa Đại thuộc Khu DTLS VH RDBM của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
11/03/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành công bố kết quả gói thầu 02.GS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRUNG SƠN
20/02/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRIỀU VŨ
21/03/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Trang trí cụm bảng đồ du lịch Cẩm Thanh, cụm lồng đèn qua đường , lồng đèn tre treo trên khung giàn hoa tại đường DX22, in bọc lại pano lớn gần cầu Cửa Đại thuộc Khu DTLS VH RDBM của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Thương mại Dịch vụ Trần Gia Phát
17/03/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỬA ĐẠI
17/03/2025 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN BÁCH
17/03/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói biên lai điện tử của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan khu đất thôn Thanh Tam và Thanh Đông, Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 3 gói thầu.
13/03/2025 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải KHLCNT Gói cước biên lai điện tử dùng để phục vụ hoạt động thu phí tham quan tại Khu DTLSVH Rừng Dừa Bảy Mẫu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành với 1 gói thầu.
11/03/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NGUYỄN CẦU
11/03/2025 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Cẩm Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
25/02/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành là chủ đầu tư của 62 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành là chủ đầu tư của 92 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta có thể chống lại luật lệ của con người, nhưng chúng ta không thể chống lại luật lệ của tự nhiên. "
Jules Verne
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026