Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:30 05/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nạo vét kè bờ bao khu vực Ruộng Chùa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:30 10/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/10/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:28 05/11/2024
đến
17:30 10/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 10/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.209.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu hai trăm lẻ chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/11/2024 (09/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Cửa Đại Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 59, đường An Dương Vương, phường Thanh Hà, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng và Môi trường Lập An Tư vấn thẩm định giá Số 15, đường Phan Thanh, khối Tân Lập, phường Tân An, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 58/16 đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê Tây, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc miền Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110, đường Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 58/16 đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê Tây, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc miền Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110, đường Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
7 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc miền Trung Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 110, đường Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
2
Máy lu (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
3
Ô tô tưới nước (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
4
Máy rải cấp phối đá dăm (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
5
Máy san (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
6
Máy ủi (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
7
Ô tô tự đổ (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
8
Máy bơm nước (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN TƯỜNG KÈ BẢO VỆ BỜ BAO
2
Phát dọn cây khu vực bờ bao
29.99
100m2
3
Chặt cây dừa
15
Cây
4
Đào gốc cây dừa
15
Gốc cây
5
Đóng cọc tre gia cố móng tường kè bờ bao
144
100m
6
Bê tông lót móng, chiều rộng >250cm, đá 4x6 - Mác 150
36
m3
7
Bê tông móng, rộng >250cm, đá 1x2 - M300
115.5
m3
8
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép - <=10mm
Tấn
9
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép - <= 18mm
9.2229
Tấn
10
SXLD, tháo dỡ ván khuôn - Móng kè
1.06
100m2
11
Bê tông tường kè, cao <=6m, đá 1x2 - M300
163.125
m3
12
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường, đường kính cốt thép - <=10mm
Tấn
13
Sản xuất lắp dựng cốt thép tường, đường kính cốt thép - <= 18mm
11.1132
Tấn
14
SXLD, tháo dỡ ván khuôn - Tường kè
9.78
100m2
15
Quét nhựa bi tum và dán bao tải - 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
19.37
m2
16
Thi công khớp nối bằng tấm Sika V250, vữa XM M100
59.8
m
17
Làm và thả rọ đá loại rọ 2x1x0,5m - trên cạn
150
Rọ
18
Rải vải địa kỹ thuật
6.86
100m2
19
Lắp đặt ống nhựa thoát nước, đường kính ống - 60mm
0.5125
100m
20
Sản xuất lan can sắt
1.7851
Tấn
21
Lắp dựng lan can sắt
135
m2
22
Sơn lan can sắt 1 nước lót + 2 nước phủ
78.7892
m2
23
Làm tầng lọc cát, đá hổn hợp
19.5
m3
24
VĨA HÈ, CÂY XANH
25
Ván khuôn thép móng bó vĩa
1.1862
100m2
26
Bê tông móng bó vĩa, đá 1x2, mác 250
14.4015
m3
27
Ván khuôn bó vĩa lắp ghép
0.364
100m2
28
Bê tông đúc sẵn - Bê tông bó vĩa M250
4.9
m3
29
Lắp đặt bó vỉa
70
m
30
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.4608
100m2
31
Bê tông lót móng bó hè, đá 2x4, M200
14.608
m3
32
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng 400X400
146.08
m2
33
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
18.995
m3
34
Cây sưa (hoa vàng , BK 10-12cm, cao 3,5m)
19
Cây
35
Mua đất màu trồng cây
12.483
m3
36
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng
19
1 Cây/ 90 ngày
37
Lắp đặt ống nhựa thoát nước HDPE D200, dày 9,6mm
0.243
100m
38
Lắp tấm bê tông tính năng cao (60x25x8)cm
9
cấu kiện
39
NÂNG CẤP CÁC TUYẾN ĐƯỜNG KHU VỰC BỜ BAO
40
NỀN MẶT ĐƯỜNG
41
Lu lèn tăng cường nền đường
1.5549
100m2
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
27.9882
m3
43
Vận chuyển bê tông sau đập phá bằng ô tô tự đổ 5T trong phạm vi ≤1000m
0.2799
100m3
44
Vận chuyển bê tông sau đập phá 3km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ 5T
0.2799
100m3
45
Cắt khe đường
12
m
46
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.8882
100m3
47
Bê tông mặt đường dày <= 25cm, đá 1x2 - M300
380.6367
m3
48
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.254
100m2
49
Rải giấy dầu lớp cách ly
20.3365
100m2
50
MƯƠNG THOÁT NƯỚC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây