Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.735.226.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.165.198.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.735.226.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.165.198.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HB NGỌC MINH
22/05/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Nén tĩnh nền kiểm tra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
22/05/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THÀNH NINH BÌNH
20/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
25/04/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
25/04/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN ANH
25/04/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, mở rộng, xây dựng mới 04 phòng ngủ nối liền phòng học tầng 1 Trường Mầm non Đồng Hướng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng với 6 gói thầu.
25/04/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HB NGỌC MINH
22/05/2025 14:08
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Nén tĩnh nền kiểm tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
22/05/2025 14:04
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THÀNH NINH BÌNH
20/05/2025 10:14
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đăng tải TBMT Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:05
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 08:07
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 10:04
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
25/04/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HB NGỌC MINH
22/05/2025 14:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Nén tĩnh nền kiểm tra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
22/05/2025 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC THÀNH NINH BÌNH
20/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM TÂN
15/05/2025 09:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
25/04/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
25/04/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIÊN ANH
25/04/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, mở rộng, xây dựng mới 04 phòng ngủ nối liền phòng học tầng 1 Trường Mầm non Đồng Hướng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng với 6 gói thầu.
25/04/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải 24 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai sẵn lòng tin rằng ngay cả người lớn, cũng giống như trẻ con, mê muội lang thang trên mặt đất này, và giống như trẻ con, không biết mình đến từ đâu và mình đang đi đâu, hiếm khi hành động với động cơ chân thật, và bị chi phối toàn diện bởi bánh ngọt và đòn roi. "
Johann Wolfgang von Goethe