Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:04 17/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học Đồng Hướng; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục - thể thao và hoạt động chung của nhà trường
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường Tiểu học Đồng Hướng; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục - thể thao và hoạt động chung của nhà trường
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500147447_2504170856
Ngày phê duyệt
17/04/2025 09:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Hướng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:02 17/04/2025
đến
10:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (25/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 33, ngõ 3, đường Nam Bình, phố Đại Phong - Phường Nam Bình - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 Uỷ ban nhân dân xã Đồng Hướng Tư vấn lập E-HSMT xã Đồng Hướng, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHÁT GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 102, Ngõ 463, Đường Lê Thái Tổ, Phố Tuệ Tĩnh - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 Uỷ ban nhân dân xã Đồng Hướng Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Đồng Hướng, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHÁT GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 102, Ngõ 463, Đường Lê Thái Tổ, Phố Tuệ Tĩnh - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG TỒN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn Lương Sơn - Xã Gia Sinh - Huyện Gia Viễn - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0,4m3
1
2
Ô tô tự đổ >=5 tấn
2
3
Ô tô cẩu tự hành
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền sân bê tông lát gạch thi công móng
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
745
m2
3
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤14cm
0.76
100m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
74.5
m3
5
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.745
100m3
6
PHẦN MÓNG:
7
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn; Chiều dài cọc ≤12m - Cấp đất I
10.15
100m
8
Thuê cọc cừ lasen 400x170x15,5, dài 7m
1015
m
9
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
12.5818
100m3
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
15.6185
100m3
11
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
186.336
100m
12
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
12.2171
100m2
13
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
15.6185
100m3
14
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
24.1337
m3
15
Ván khuôn móng dài
1.4077
100m2
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.6514
tấn
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.0109
tấn
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.597
tấn
19
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, XM PCB40
72.1237
m3
20
Ván khuôn móng cột
0.4979
100m2
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1339
tấn
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.002
tấn
23
Bê tông cột, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, XM PCB40
5.2226
m3
24
Ván khuôn móng dài
0.5976
100m2
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3697
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6403
tấn
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, XM PCB40
8.6515
m3
28
Xây móng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
47.4059
m3
29
Xây móng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, XM PCB40
1.2391
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
4.7366
m3
31
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
11.3689
100m3
32
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
15.619
100m3
33
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.213
100m3
34
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
2.4173
100m3
35
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.2756
100m2
36
Bê tông nền, M150, đá 1x2, XM PCB40
11.8163
m3
37
Bê tông nền, M250, đá 1x2, XM PCB40
32.2508
m3
38
Đánh bóng nền sân tập
326.4957
m2
39
Cắt kẻ mạch tạo ma sát dốc lên
2
công
40
Nhổ cọc cừ larsen
10.255
100m
41
PHẦN THÂN:
42
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5703
tấn
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.4258
tấn
44
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.9528
100m2
45
Bê tông cột, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, XM PCB40
8.94
m3
46
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, XM PCB40
6.307
m3
47
Ván khuôn, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
3.5163
100m2
48
Ván khuôn sàn mái, chiều cao ≤28m
4.3735
100m2
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.338
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
4.2348
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây