Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.360.185.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.308.689.406 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.360.185.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.308.689.406 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIÁM SÁT DUY HƯNG
19/06/2025 11:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 5 gói thầu.
04/06/2025 08:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn.
04/06/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANH NHUNG
12/05/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/04/2025 11:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hoa Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân, cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hoa Sơn, huyện Anh Sơn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DMP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 317
20/03/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn bản Yên Hòa, xã Hoa Sơn gồm 2 tuyến: Tuyến 1 từ nhà anh Hiệp Quảng đến nhà anh Phúc Hoa, Tuyến 2 từ nhà anh Đông Hiền đến nhà anh An Quý, xã Hoa Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 3 gói thầu.
14/12/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIÁM SÁT DUY HƯNG
19/06/2025 11:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 10:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 10:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn với 5 gói thầu.
04/06/2025 08:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANH NHUNG
12/05/2025 16:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 10:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/04/2025 11:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hoa Sơn, huyện Anh Sơn với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đăng tải KHLCNT Xây dựng mương Chọ Đàm Thôn 4 với 3 gói thầu.
13/11/2024 07:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIÁM SÁT DUY HƯNG
19/06/2025 11:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 5 gói thầu.
04/06/2025 08:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn.
04/06/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DANH NHUNG
12/05/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/04/2025 11:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hoa Sơn, huyện Anh Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 6 gói thầu.
16/04/2025 16:36
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân, cổng, tường rào và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hoa Sơn, huyện Anh Sơn.
16/04/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DMP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 317
20/03/2025 10:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn bản Yên Hòa, xã Hoa Sơn gồm 2 tuyến: Tuyến 1 từ nhà anh Hiệp Quảng đến nhà anh Phúc Hoa, Tuyến 2 từ nhà anh Đông Hiền đến nhà anh An Quý, xã Hoa Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN với 3 gói thầu.
14/12/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền là bạc giả của hạnh phúc. "
E. Goncourt