Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:40 05/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nông thôn từ ngã tư đền Cửa Luỹ đi thôn 2, xã Hoa Sơn, huyện Anh Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Anh Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500251417_2506051035
Ngày phê duyệt
05/06/2025 10:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 05/06/2025
đến
10:00 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn lập E-HSMT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, ngõ 38, đường An Dương Vương, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An;
3 Công ty CP tư vấn thiết kế 262. Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Xã Nghi Đức, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An,
4 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Anh Sơn; Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Thị trấn Kim Nhan, huyện Anh Sơn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
3
Máy lu: - Tải trọng tĩnh tối thiểu 08 tấn, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
4
Máy ủi: - Công suất tối thiểu 110CV, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Vét hữu cơ bằng thủ công
15.3882
1m3
3
Vét hữu cơ bằng máy
7.5402
100m3
4
Đào nền, đào khuôn, đánh cấp nền đường bằng thủ công
12.5738
1m3
5
Đào nền, đào khuôn, đánh cấp nền đường bằng máy
6.1612
100m3
6
Phá đá mặt bằng bằng máy
2.1815
100m3
7
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy
2.1815
100m3
8
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
2.1815
100m3
9
Đắp đất bằng đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6091
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
29.845
100m3
11
Tiền mua đất
3045.41
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
30.4541
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi >1000m
30.4541
100m3/1km
14
Vận chuyển đất thải đổ bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
7.6941
100m3
15
Vận chuyển đất thải đổ bằng ô tô tự đổ, phạm vi >1000m
6.2869
100m3
16
MẶT ĐƯỜNG
17
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
25.986
100m2
18
Lót bạt ni lông chống thấm
2598.6
m2
19
Ván khuôn
3.1572
100m2
20
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
519.72
m3
21
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.2529
tấn
22
Thi công móng cấp phối đá dăm thải lớp trên
0.3416
100m3
23
KÈ ĐÁ HỘC
24
Đào móng bằng thủ công
8.7805
1m3
25
Đào móng bằng máy
1.6683
100m3
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.8193
100m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
10.18
m3
28
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
166.28
m3
29
CỐNG BẢN
30
Đào móng cống bằng thủ công
16.474
1m3
31
Đào móng cống bằng máy
3.1301
100m3
32
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.5331
100m3
33
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
16.71
m3
34
Ván khuôn móng
1.7172
100m2
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
89.02
m3
36
Ván khuôn gỗ tường thẳng
3.1083
100m2
37
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
51.98
m3
38
Ván khuôn gỗ mũ mố
0.6999
100m2
39
Lắp dựng cốt thép mũ mố, ĐK ≤10mm
0.1684
tấn
40
Lắp dựng cốt thép mũ mố, ĐK ≤18mm
0.6229
tấn
41
Bê tông mũ mố SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
8.95
m3
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan - Đúc sẵn
0.5778
100m2
43
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan - Đúc sẵn
1.8177
tấn
44
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
10.05
m3
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông
55
1cấu kiện
46
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
12.92
m3
47
Phá dỡ kết cấu bằng máy - Kết cấu bê tông
38.04
m3
48
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy
0.3804
100m3
49
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
0.3804
100m3
50
CỐNG TRÒN

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA SƠN như sau:

  • Có quan hệ với 2 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.360.185.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.308.689.406 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây