Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 701.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 664.922.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 701.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 664.922.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán xã Hướng Sơn (Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
11/03/2025 10:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với 1 gói thầu.
06/03/2025 15:02
Bên mời thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn Mỹ Đạt Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
08/10/2024 10:07
Bên mời thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn Mỹ Đạt Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 08:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG
06/09/2024 16:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, công cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với 1 gói thầu.
05/09/2024 11:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò cái lai sind sinh sản thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hoá sinh kế cộng đồng – Nhân rộng mô hình “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25-50% máu ngoại” tại thôn Cát, xã Hướng Sơn (Tiểu dự án 2, Dự án 3, Chương trình Mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT NHẬT BẢO
18/06/2024 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò cái lai sind sinh sản thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hoá sinh kế cộng đồng – Nhân rộng mô hình “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25-50% máu ngoại” tại thôn Mới, xã Hướng Sơn (Tiểu dự án 2, Dự án 3, Chương trình Mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT NHẬT BẢO
18/06/2024 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán xã Hướng Sơn (Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
11/03/2025 10:29
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán với 1 gói thầu.
06/03/2025 15:02
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2024 16:21
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 10:46
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG
06/09/2024 16:37
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, công cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn với 1 gói thầu.
05/09/2024 11:01
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn công bố KQMT gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 10:05
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 08:56
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải KHLCNT Lập đồ án Quy hoạch chung xây dựng xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 với 1 gói thầu.
22/05/2024 15:40
Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đăng tải KHLCNT Lập đồ án Quy hoạch chung xây dựng xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 với 1 gói thầu.
21/05/2024 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán xã Hướng Sơn (Dự án 1 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
11/03/2025 10:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn nước hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với 1 gói thầu.
06/03/2025 15:02
Bên mời thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn Mỹ Đạt Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
08/10/2024 10:07
Bên mời thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn Mỹ Đạt Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 08:33
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn (Dự án I, Chương trình MTQG phát triển kinh - tế xã hội vùng đồng bào dân tộc và miền núi của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THĂNG LONG
06/09/2024 16:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, công cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Hướng Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với 1 gói thầu.
05/09/2024 11:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch xây dựng chung xã Hướng Sơn, huyện Hướng Hoá đến năm 2035 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò cái lai sind sinh sản thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hoá sinh kế cộng đồng – Nhân rộng mô hình “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25-50% máu ngoại” tại thôn Cát, xã Hướng Sơn (Tiểu dự án 2, Dự án 3, Chương trình Mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT NHẬT BẢO
18/06/2024 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐINH PHÚC NHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò cái lai sind sinh sản thuộc Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hoá sinh kế cộng đồng – Nhân rộng mô hình “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25-50% máu ngoại” tại thôn Mới, xã Hướng Sơn (Tiểu dự án 2, Dự án 3, Chương trình Mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QT NHẬT BẢO
18/06/2024 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hướng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tin tưởng người mình yêu cũng là một loại biểu hiện của tình yêu. "
Bắc Cực Hồ