Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.065.314.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.002.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.065.314.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.002.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/03/2026 22:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN PHÁT
23/03/2026 10:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ phần thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Ba Vì
20/03/2026 09:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
26/02/2026 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu với 1 gói thầu.
26/02/2026 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu với 1 gói thầu.
26/02/2026 15:47
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu.
26/02/2026 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ phần thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/02/2026 21:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/02/2026 10:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/02/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng+ đảm bảo ATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XỨ ĐOÀI
01/04/2025 09:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soan, chỉnh lý và in ấn cuốn: Lịch sử Đảng bộ xã Minh Châu (1930-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
26/03/2025 08:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soan, chỉnh lý và in ấn cuốn: Lịch sử Đảng bộ xã Minh Châu (1930-2025) với 1 gói thầu.
26/03/2025 08:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng+ đảm bảo ATGT với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 10:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng+ đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 12:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG AN KIẾN PHƯỚC
21/02/2025 10:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
14/01/2025 10:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 10:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Châu Bình, Công ty TNHH Lạc Việt
09/08/2022 15:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
23/07/2022 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/03/2026 22:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN PHÁT
23/03/2026 10:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Toàn bộ phần thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Ba Vì
20/03/2026 09:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
26/02/2026 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu với 1 gói thầu.
26/02/2026 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu với 1 gói thầu.
26/02/2026 15:47
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp kênh tưới, tiêu kết hợp đường giao thông nội đồng xã Minh Châu.
26/02/2026 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Toàn bộ phần thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/02/2026 21:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/02/2026 10:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/02/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MINH CHÂU có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người sau khi trải qua một vài chuyện sẽ càng hiểu bản thân mình hơn, đấy là cái giá của sự trưởng thành. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Tới Đây
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".