Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.307.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.299.729.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.307.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.299.729.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍNH TÂM 18
30/11/2023 09:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc UBND xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với 5 gói thầu.
22/11/2023 09:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ HIẾN GIANG
03/04/2023 15:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/03/2023 11:01
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải KHLCNT Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với 6 gói thầu.
15/02/2023 09:52
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
15/02/2023 09:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG PHÚC
23/12/2022 14:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2022 08:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng xóm Keo Giáo - Phia Siểm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
08/11/2022 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc,trang thiết bị cho UBND xã Ngọc Côn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚC
02/11/2022 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍNH TÂM 18
30/11/2023 09:10
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc UBND xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 5 gói thầu.
22/11/2023 09:13
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ HIẾN GIANG
03/04/2023 15:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2023 09:47
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/03/2023 11:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đăng tải KHLCNT Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 6 gói thầu.
15/02/2023 09:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG PHÚC
23/12/2022 14:10
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2022 09:05
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2022 08:45
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đăng tải KHLCNT Đường nội đồng xóm Keo Giáo - Phia Siểm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 6 gói thầu.
08/11/2022 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHÍNH TÂM 18
30/11/2023 09:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc UBND xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với 5 gói thầu.
22/11/2023 09:13
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ HIẾN GIANG
03/04/2023 15:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/03/2023 11:01
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải KHLCNT Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với 6 gói thầu.
15/02/2023 09:52
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
15/02/2023 09:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG PHÚC
23/12/2022 14:10
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2022 08:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng xóm Keo Giáo - Phia Siểm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng.
08/11/2022 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc,trang thiết bị cho UBND xã Ngọc Côn của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚC
02/11/2022 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cà phê đen, cà phê đắng… cà phê trong mắt nhiều người vẫn còn đó gợi lên nét hoài nghi về sự quyến rũ, và mối phân vân tự vấn sức hút mãnh liệt ấy có được từ nơi nao. Cuộc đời cũng là màu đen điểm thêm bao nhiêu là vị chua chát mặn đắng đến tê tái cõi lòng… thử hỏi tìm đâu màu hồng như bao người vẫn nghĩ và vị ngọt ngào biết nơi nào mới tìm được chút dư hương. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.