Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 11:03 02/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ra đồng các xóm, xã Ngọc Côn, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC CÔN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 02/03/2023
đến
09:00 13/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/03/2023 (11/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NHIỆT ĐỚI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 051, Tổ 9 - Phường Sông Bằng - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường, mặt đường, công trình thoát nước - tuyến 1
2
Đào nền, khuôn, rãnh, đánh cấp đường bằng máy đào, đất cấp III
26.5259
100m3
3
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
0.5734
100m3
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào, đất cấp III
0.6144
100m3
5
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
39.63
m3
6
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75
45.22
m3
7
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 75
44.63
m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1073
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.4344
100m3
10
Đào xúc đất về đắp nền, lề đường bằng máy đào, đất cấp III
0.8557
100m3
11
Vận chuyển đất về đắp bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.8557
100m3
12
Vận chuyển đất về đắp bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (4km)
0.8557
100m3
13
Vận chuyển đất về đắp bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (5km)
0.8557
100m3
14
Vận chuyển đất thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.6233
100m3
15
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá (phần diện tích đào khuôn)
2.3482
100m2
16
Nillon lót chống thấm bê tông mặt đường
877.59
m2
17
Ván khuôn mặt đường
1.1136
100m2
18
bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200
122.8626
m3
19
Cắt khe dọc đường bê tông
1.55
100m
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.27
100m3
21
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75
15.82
m3
22
Trát tường cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
21.29
m2
23
Ván khuôn, mũ mỗ
0.2062
100m2
24
bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
4
m3
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. ván khuôn nắp đan,
0.1052
100m2
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.1308
tấn
27
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250
2.33
m3
28
bê tông láng bản, đá 1x2, mác 250
1.13
m3
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
14
1 cấu kiện
30
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.06
100m3
31
Vận chuyển đất thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.2022
100m3
32
Nền đường, mặt đường, công trình thoát nước - tuyến 2
33
Đào nền, khuôn, rãnh, đánh cấp đường bằng máy đào, đất cấp III
0.014
100m3
34
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
1.1484
100m3
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào, đất cấp III
1.5329
100m3
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
342.72
m3
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.9367
100m3
38
Đào xúc đất về đắp nền, lề đường bằng máy đào, đất cấp III
3.2222
100m3
39
Vận chuyển đất về đắp bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.2222
100m3
40
Vận chuyển đất về đắp bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (4km)
3.2222
100m3
41
Vận chuyển đất về đắp bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (5km)
3.2222
100m3
42
Vận chuyển đất thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.9187
100m3
43
Vận chuyển đất thải bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.2664
100m3
44
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá (phần diện tích đào khuôn)
0.0997
100m2
45
Nillon lót chống thấm bê tông mặt đường
843.6
m2
46
bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200
118.104
m3
47
Cắt khe dọc đường bê tông
1.776
100m
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.106
100m3
49
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75
4.44
m3
50
Ván khuôn, mũ mỗ
0.0594
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây