Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.022.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.945.581.621 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.022.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.945.581.621 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
05/06/2025 11:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp (Bao gồm cả chi phí đảm bảo ATGT trong quá trình thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI ĐẠI HẢI PHONG
03/06/2025 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
29/05/2025 20:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
26/05/2025 10:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY TIẾN
26/05/2025 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: 02 Thẩm tra thiết kế BVTC, thẩm tra dự toán xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI
22/05/2025 16:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: 01 Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
22/05/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
22/05/2025 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
05/06/2025 11:37
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
26/05/2025 10:43
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY TIẾN
26/05/2025 10:37
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 02 Thẩm tra thiết kế BVTC, thẩm tra dự toán xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI
22/05/2025 16:33
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 01 Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
22/05/2025 16:21
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
22/05/2025 16:15
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện ở giai đoạn lập báo cáo KTKT công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Nguyên Lý, gồm: Đoạn tuyến 1 từ NVH thôn Đồng Phú đến cầu ông Tiệp thôn Đồng Phú; Đoạn tuyến 2 từ nhà ông Lượng đến nhà ông Bẩy thôn Đồng Phú. với 2 gói thầu.
15/05/2025 21:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
05/06/2025 11:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp (Bao gồm cả chi phí đảm bảo ATGT trong quá trình thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI ĐẠI HẢI PHONG
03/06/2025 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
29/05/2025 20:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
26/05/2025 10:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY TIẾN
26/05/2025 10:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: 02 Thẩm tra thiết kế BVTC, thẩm tra dự toán xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI
22/05/2025 16:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số: 01 Khảo sát địa hình, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
22/05/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
22/05/2025 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM
22/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý đã đăng tải 62 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống đồng điệu giữa những người yêu nhau là hạnh phúc lý tưởng. "
George Sand