Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 18:19 12/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Nguyên Lý tuyến chính từ ĐH.05 đến nhà ông Quốc.
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, huyện hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 76/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/10/2024 17:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nguyên Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:17 12/10/2024
đến
08:00 21/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/10/2024 (18/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Lê Chân, tổ 22 - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Mễ Thượng - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Mễ Thượng - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
2
Máy trộn vữa ≥ 80 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
3
Đầm đất cầm tay 70kg Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
4
Máy đầm dùi 1,5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
5
Máy lu bánh thép ≤ 10 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
6
Máy lu rung ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
7
Ô tô tự đổ > 7 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
2
8
Máy đào ≤ 0,8m3 Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
9
Máy ủi ≤ 110CV Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
10
Máy hàn điện ≥5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
11
Máy thủy bình Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
12
Máy cắt uốn thép Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
13
Máy nén khí hoặc thổi bụi: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất KTH đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.486
100m3
2
Đào đất KTH đường bằng thủ công - Cấp đất I
5.4
1m3
3
Đào cấp đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.0737
100m3
4
Đào cấp đường bằng thủ công - Cấp đất II
0.819
1m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
13.4168
100m3
6
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
149.075
1m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
222
m3
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.3416
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5926
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
5.3338
100m3
11
Mua đất về đắp lề đường K95 (hệ số đầm chặt 1,3)
770.432
m3
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
6.8965
100m3
13
Mua đá lẫn đất về đắp nền đường K98 (hệ số đầm chặt 1,3)
896.545
m3
14
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
50.4883
100m2
15
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 18cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
22.9883
100m2
16
Đục nhám mặt bê tông
218.5
m2
17
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
50.4883
100m2
18
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
41.37
m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.2865
100m3
20
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.4226
100m2
21
Li nông lót nền
275.78
m2
22
Bơm nước ao để kè đá
4
ca
23
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
35.6063
100m
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
5.7
m3
25
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
34.99
m3
26
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
46.8
m3
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 76mm
0.0873
100m
28
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.006
100m3
29
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
51.92
m3
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn rãnh B400
30.1291
100m2
31
Bê tông rãnh, bê tông M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
116.83
m3
32
Gia công, lắp đặt cốt thép ống rãnh, ĐK ≤10mm
6.5001
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
9.9192
tấn
34
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m
683
1 đoạn ống
35
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 400mm
663
mối nối
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
2.9378
100m2
37
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
51.38
m3
38
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
10.5213
tấn
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
683
1cấu kiện
40
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.7357
100m3
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
8.174
1m3
42
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
30.1998
100m
43
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
4.83
m3
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
7.25
m3
45
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1907
100m2
46
Xây hố van, hố ga bằng gạch xi măng cốt liệu 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
13.05
m3
47
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
133.84
m2
48
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
4.38
m3
49
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.5418
100m2
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2988
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.022.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.945.581.621 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây