Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:08 28/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Nguyên Lý - Tuyến từ nhà văn hoá xóm 3 Thư Lâu đến nhà bà Dung thôn Thư Lâu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/10/2024 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nguyên lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:06 28/10/2024
đến
17:00 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đông Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 5, xã Phù Vân, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng D.A Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 160 đường Nguyễn Văn Trỗi, tổ 3, phường Minh Khai, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đông Hưng Tư vấn lập E-HSMT Thôn 5, xã Phù Vân, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng D.A Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 160 đường Nguyễn Văn Trỗi, tổ 3, phường Minh Khai, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đông Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 5, xã Phù Vân, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng D.A Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 160 đường Nguyễn Văn Trỗi, tổ 3, phường Minh Khai, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5KW. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Cần cẩu bánh hơi ≥ 5T. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy đầm cầm tay ≥ 70kg. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 KW. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2
5
Máy hàn điện ≥ 23KW. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đào ≤ 1,25 m3. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2
7
Máy ủi ≤ 110CV. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy lu ≥ 8 T. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2
9
Máy phun nhựa đường. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
11
Máy trộn vữa ≥ 80 lít. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 5 T. Còn hoạt động tốt theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kèm hồ sơ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T - Cấp đất I
1.1703
100m3
2
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T - Cấp đất II
20.2414
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T - Cấp đất IV
3.0085
100m3
4
***Mặt đường
5
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
37.1258
100m2
6
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm
37.1258
100m2
7
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 18cm
36.8757
100m2
8
Đắp lớp đá lẫn đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt Y/C K = 0,98
10.7034
100m3
9
Đắp lớp đá lẫn đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt Y/C K = 0,95
7.1356
100m3
10
Vật liệu đá lẫn đất
2319.06
m3
11
***Vạch sơn biển báo
12
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
13
Vạch sơn 1.1 bằng sơn dẻo nhiệt dày 3mm
33.06
m2
14
Gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt dày 6mm
11
m2
15
Thi công cọc tiêu
15
cái
16
***Kè đá
17
Đào móng kè - Cấp đất I
3.7376
100m3
18
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
103.925
100m
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
2.1439
100m3
20
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
16.63
m3
21
Xây móng kè bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
109.29
m3
22
Xây tường kè bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
127.91
m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T - Cấp đất I
1.5937
100m3
24
Ván khuôn giằng kè
0.4112
100m2
25
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
0.2776
tấn
26
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm
0.4976
tấn
27
Bê tông giằng đỉnh kè M250, đá 1x2, PCB30
8.22
m3
28
Bê tông gờ chắn bánh M200, đá 1x2, PCB30
4.59
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gờ chắn bánh
0.3978
100m2
30
Lắp đặt gờ chắn bánh
51
1cấu kiện
31
Vữa đệm gờ chắn bánh dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
15.3
m2
32
Sơn gờ chắn bánh
39.78
1m2
33
***Rãnh BTCT đúc sẵn B400
34
Đào Rãnh bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
11.456
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
4.5444
100m3
36
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
72.4
m3
37
Ván khuôn bê tông rãnh
44.8699
100m2
38
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤10mm
5.1404
tấn
39
Gia công, lắp đặt cốt thép rãnh, ĐK ≤18mm
12.6972
tấn
40
Bê tông thân rãnh M250#, đá 1x2
200.01
m3
41
Trát vữa mối nối rãnh VXM M100, dày 1cm
298.65
m2
42
Lắp đặt rãnh bằng máy
905
cái
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
5.8463
100m2
44
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
3.4933
tấn
45
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
7.5387
tấn
46
Bê tông tấm đan rãnh M250, đá 1x2
72.4
m3
47
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn bằng cần cẩu
905
1cấu kiện
48
Bốc xếp rãnh BTCT + tấm đan - Bốc xếp lên
1810
1 cấu kiện
49
Bốc xếp rãnh BTCT + tấm đan - Bốc xếp xuống
1810
1 cấu kiện
50
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
68.1025
10 tấn/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nguyên Lý như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.022.870.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.945.581.621 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây