Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 182 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 118 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,44%, Xây lắp 87,80%, Tư vấn 4,88%, Phi tư vấn 4,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.690.028.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.456.706.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,44%, Xây lắp 87,80%, Tư vấn 4,88%, Phi tư vấn 4,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.690.028.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.456.706.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
09/06/2025 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
06/06/2025 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Phú Xuân đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀNG MAI
03/06/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Phú Xuân đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với 1 gói thầu.
26/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
22/05/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
22/05/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
21/05/2025 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn trục chính thôn Lý Nhân, xã Phú Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với 7 gói thầu.
21/05/2025 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
09/06/2025 16:17
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
06/06/2025 16:28
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Phú Xuân đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀNG MAI
03/06/2025 10:21
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:31
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 10:21
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
22/05/2025 15:01
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
22/05/2025 14:59
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
21/05/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP NHÀ VIỆT
09/06/2025 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
06/06/2025 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Phú Xuân đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀNG MAI
03/06/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn Đại biểu HĐND xã Phú Xuân đi học tập kinh nghiệm về kỹ năng tiếp xúc cử tri và giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri trên địa bàn thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với 1 gói thầu.
26/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
22/05/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
22/05/2025 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
21/05/2025 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn trục chính thôn Lý Nhân, xã Phú Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân với 7 gói thầu.
21/05/2025 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 182 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải 41 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân có quan hệ với 44 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc của bạn phụ thuộc hoàn toàn vào việc bạn buông tay khỏi những điều làm bạn buồn phiền nhanh đến thế nào. Và hãy hiểu rằng… phần lớn những điều giờ làm bạn phiền não, một năm sau, bạn sẽ chẳng còn nhớ được chúng nữa. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.