Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.022.738.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.617.747.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.022.738.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.617.747.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH XD Khải Lê
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
14/05/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/05/2025 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính với 3 gói thầu.
14/05/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính với 2 gói thầu.
14/05/2025 09:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học-THCS Võ Văn Kiệt.
14/05/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
11/12/2024 21:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
26/11/2024 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH XD Khải Lê
14/05/2025 10:15
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
14/05/2025 09:57
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/05/2025 09:50
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:43
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:39
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt với 3 gói thầu.
14/05/2025 09:35
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt với 2 gói thầu.
14/05/2025 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
11/12/2024 21:39
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 12:15
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
26/11/2024 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH XD Khải Lê
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
14/05/2025 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
14/05/2025 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
14/05/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính với 3 gói thầu.
14/05/2025 09:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải KHLCNT KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa trường Tiểu học - THCS Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính với 2 gói thầu.
14/05/2025 09:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường tiểu học-THCS Võ Văn Kiệt.
14/05/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
11/12/2024 21:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
26/11/2024 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Chính có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hành động làm nên ta, hoặc làm hỏng ta, chúng ta là kết quả hành vi của bản thân. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".