Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:54 04/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các phòng học và phòng làm việc Trường Mẫu giáo Phước Chính
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS và MN năm 2024 (điều chỉnh) (Theo Quyết định số 1602/QĐ-UBND ngày 12/9/2024 của UBND huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 11/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 169/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/10/2024 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Chính
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 04/10/2024
đến
09:30 11/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 11/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2024 (08/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Hoàng Ngân Ninh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Lai, khu phố 6, Thị trấn Tân Sơn, huyện Ninh Sơn, tỉnh Ninh Thuận.
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Hoàng Ngân Ninh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Lai, khu phố 6, Thị trấn Tân Sơn, huyện Ninh Sơn, tỉnh Ninh Thuận.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép công suất: 5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi công suất: 1,5 kW
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
2
6
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
2
7
Máy trộn vữa dung tích: 150 lít
2
8
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 7 t
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.46
m3
2
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 75
0.42
m3
3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.82
m3
4
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25, vữa XM mác 75
1.96
m3
5
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.84
m3
6
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.126
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.021
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.071
tấn
9
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=15cm
44
lỗ khoan
10
Cạo bỏ lớp sơn tường
734.6
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trần
188.9
m2
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.434
m3
13
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
1.449
m3
14
Xây tường bằng gạch ống (8x8x19)cm chiều dày <=30cm, vữa xi măng mác 75
12.16
m3
15
Xây tường bằng gạch ống (8x8x19)cm chiều dày <=10cm, vữa xi măng mác 75
3.963
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
161.64
m2
17
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
896.24
1m2
18
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
188.9
1m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
555.96
1m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
529.18
m2
21
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
246.31
m2
22
Phá dỡ bậc cấp láng đá mài
16.8
m2
23
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
187.28
m2
24
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
5.55
m3
25
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 75
5.55
m3
26
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
188.88
m2
27
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75
53.29
m2
28
Lát gạch bậc tam cấp, vữa XM mác 75
16.8
m2
29
Tháo dỡ gạch ốp tường
82.35
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
98.82
m2
31
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75
164.64
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
18.58
m2
33
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
18.58
1m2
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
34.74
m2
35
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
89.7
m
36
Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm Xingfa dày 2mm, kính cường lực 8mm + phụ kiện
33.42
m2
37
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ khung nhôm Xingfa dày 1,4mm, kính cường lực 8mm + phụ kiện
15.84
m2
38
Cung cấp, lắp dựng hoa inox cửa sổ
11.52
m2
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,0cm, vữa XM mác 75
9.9
m2
40
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
122.66
m2
41
Vệ sinh sàn mái
122.66
m2
42
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
122.66
m2
43
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
122.66
1m2
44
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
19.2
m
45
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
258.64
m2
46
Lợp mái tôn kẽm màu dày 5dem
2.586
100m2
47
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.768
m3
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Có bả lớp bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát KVL=1,25 và KNC= 1,10)
11.52
m2
49
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
11.52
1m2
50
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
11.52
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây