Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.721.534.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.448.045.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.721.534.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.448.045.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
16/01/2024 16:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Quảng Xương 1
16/01/2024 16:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
17/10/2023 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với 5 gói thầu.
13/09/2023 15:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước.
13/09/2023 15:15
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước.
13/09/2023 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2023 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Mậu Đông, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với 5 gói thầu.
11/09/2023 05:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
16/01/2024 16:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Quảng Xương 1
16/01/2024 16:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
17/10/2023 16:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
21/09/2023 15:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2023 16:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2023 15:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đăng tải KHLCNT Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước với 5 gói thầu.
13/09/2023 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2023 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN VINAHOME
16/01/2024 16:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Quảng Xương 1
16/01/2024 16:44
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
17/10/2023 16:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/09/2023 11:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với 5 gói thầu.
13/09/2023 15:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước.
13/09/2023 15:15
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước.
13/09/2023 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2023 15:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Mậu Đông, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU với 5 gói thầu.
11/09/2023 05:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải 30 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẢNG LƯU có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một nhóm người trở thành một đội ngũ khi mỗi thành viên đủ chắc chắn về bản thân mình và sự cống hiến của mình trong nhóm để có thể khen ngợi những kỹ năng của người khác. "
Norman Shidle
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.