Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:23 14/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông và rãnh thoát nước thôn Hiền Tây, xã Quảng Lưu, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nền, mặt đường và hệ thống thoát nước
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Xương, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số: 168/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Lưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 14/09/2023
đến
15:00 21/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 21/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2023 (20/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng công trình Kiến Trúc Việt. Địa chỉ: Số nhà 1042 Quang Trung 3, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa. Phòng kinh tế hạ tầng huyện Quảng Xương. Địa chỉ: Thị trấn Tân Phong, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC, dự toán + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Đức Phong. Địa chỉ: Căn hộ 411- CT4 - CC. Phú Sơn, phường Phú Sơn, thành phố Thanh Hóa. Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Thanh Hóa. Địa chỉ: Phường Phú Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa. + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT + Đơn vị thẩm định E-HSMT, đánh giá kết quả LCNT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥0.4m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
2
Ô tô tự đổ: Tải trọng hàng hoá: ≥7T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
3
Máy lu ≥10T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
6
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
7
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nền mặt đường
2
Vét bùn, hữu cơ, vận chuyển
3.691
100m3
3
San đầm đất nền làm bải đúc cấu kiện
3.6908
100m3
4
Bê tông bãi đúc cấu kiện
10
m3
5
Đắp nền đường
1.5299
100m3
6
Đắp trả rãnh
0.5664
100m3
7
Mua đất đắp nền đường,đắp rãnh
288.9959
m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
0.9518
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
2.7353
100m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu
17.689
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa
17.689
100m2
12
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung, vận chuyển đến chân công trình
2.0997
100tấn
13
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
0.0793
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
0.0661
100m3
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, TCN 1kg/m2
0.4405
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
0.1881
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa
0.6286
100m2
18
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung, vận chuyển đến chân công trình
0.0746
100tấn
19
Hạng mục: Rãnh thoát nước dọc
20
Thi công lớp lót nilong tái sinh
299.55
m2
21
Bê tông rãnh nước
81.31
m3
22
Ván khuôn rãnh đổ tại chỗ
7.7027
100m2
23
Ván khuôn tấm đan
1.6474
100m2
24
Bê tông tấm đan
30.56
m3
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
1.4397
tấn
26
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
1.3489
tấn
27
Lắp đặt tấm đan bao gồm công bốc lên, bốc xuống cấu kiện
428
1 cấu kiện
28
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg
7.1904
10 tấn/1km
29
Thi công lớp lót nilong tái sinh
7.6
m2
30
Bê tông rãnh nước
2.02
m3
31
Ván khuôn rãnh đổ tại chỗ
0.16
100m2
32
Ván khuôn tấm đan
0.0598
100m2
33
Bê tông tấm đan
1.18
m3
34
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.0373
tấn
35
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.0917
tấn
36
Lắp đặt tấm đan bao gồm công bốc lên, bốc xuống cấu kiện
10
1 cấu kiện
37
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg
0.288
10 tấn/1km
38
Hạng mục: Di chuyển cột điện
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.08
m3
40
Đào móng cột điện
4.34
1m3
41
Bê tông lót móng cột
0.42
m3
42
Bê tông móng cột điện
3.08
m3
43
Ván khuôn móng cột
0.196
100m2
44
Đắp trả đất hố móng b
0.0154
100m3
45
Bù dây cấp điện
52.5
m
46
Cột điện tròn
7
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây