Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 429.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 429.782.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 429.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 429.782.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP NHẬT ANH
11/10/2024 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/09/2024 16:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 5 gói thầu.
12/09/2024 22:49
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn.
12/09/2024 22:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông xã Thạch Sơn, huyện Thạch Hà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 3 gói thầu.
09/09/2024 17:29
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đài truyền thanh ứng dụng CNTT – Viễn thông xã Thạch Sơn, huyện Thạch Hà.
09/09/2024 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TVTK của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO LONG HT
16/08/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Phục hồi nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 1 gói thầu.
02/08/2024 21:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Linh
02/08/2024 20:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nâng cấp tuyến đường đê hữu nghèn đoạn qua các thôn Tri Khê và thôn Sông Hải của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRƯỜNG THUỶ
18/07/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn với 5 gói thầu.
12/09/2024 22:49
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông xã Thạch Sơn, huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
09/09/2024 17:29
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TVTK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO LONG HT
16/08/2024 10:14
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đăng tải KHLCNT Phục hồi nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn với 1 gói thầu.
02/08/2024 21:15
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn công bố kết quả gói thầu TV01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
08/07/2024 21:45
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 với 3 gói thầu.
08/07/2024 21:42
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn công bố kết quả gói thầu 03.TVĐT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T
28/06/2024 08:27
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nâng cấp tuyến đường đê hữu nghèn đoạn qua các thôn Tri Khê và thôn Sông Hải với 5 gói thầu.
28/06/2024 08:15
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn công bố kết quả gói thầu 03.QLDA: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGUYÊN HÀ
27/06/2024 12:27
Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn công bố kết quả gói thầu 02.TVGS: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN LONG
27/06/2024 12:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP NHẬT ANH
11/10/2024 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT HÀ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/09/2024 16:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc công trình Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 5 gói thầu.
12/09/2024 22:49
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phục hồi, nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn.
12/09/2024 22:22
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đài truyền thanh ứng dụng CNTT - Viễn thông xã Thạch Sơn, huyện Thạch Hà của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 3 gói thầu.
09/09/2024 17:29
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đài truyền thanh ứng dụng CNTT – Viễn thông xã Thạch Sơn, huyện Thạch Hà.
09/09/2024 17:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.TVTK của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO LONG HT
16/08/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải KHLCNT Phục hồi nâng cấp mặt đường giao thông nông thôn bằng vật liệu Carboncor, xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn với 1 gói thầu.
02/08/2024 21:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Mua sắm xi măng làm kênh mương nội đồng, rãnh thoát nước và đường giao thông nông thôn năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Linh
02/08/2024 20:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nâng cấp tuyến đường đê hữu nghèn đoạn qua các thôn Tri Khê và thôn Sông Hải của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TRƯỜNG THUỶ
18/07/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thạch Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu bạn sống đến một trăm tuổi, tôi muốn sống đến một trăm tuổi từ đi một ngày để tôi sẽ không bao giờ phải sống thiếu vắng bạn. "
Winnie the Pooh