Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.875.237.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.766.993.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.875.237.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.766.993.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG ĐÔNG HẢI
11/06/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
11/06/2025 09:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA THỦ ĐÔ
14/05/2025 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI GIA
23/04/2025 14:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
16/04/2025 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:53
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:47
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG ĐÔNG HẢI
11/06/2025 09:54
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
11/06/2025 09:50
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Xuất bản Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng giai đoạn 1930-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA THỦ ĐÔ
14/05/2025 16:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:28
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI GIA
23/04/2025 14:52
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
16/04/2025 16:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:53
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
25/06/2025 10:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG ĐÔNG HẢI
11/06/2025 09:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
11/06/2025 09:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA THỦ ĐÔ
14/05/2025 16:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:58
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm biên soạn bổ sung và tái bản cuốn Lịch sử Đảng bộ và nhân dân xã Thái Thượng huyện Thái Thụy, tỉnh Thái Bình giai đoạn 1930-2025 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI GIA
23/04/2025 14:52
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT
16/04/2025 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thái Thượng của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ THÁI THƯỢNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"From the moment I met you, I wanted to know you.From the moment I knew you, I was in love with you.From the moment I loved you, I wanted to share my life with you.And from that moment to this moment, and for all the moments to come…I will love you with all my heart.Từ giây phút nhìn thấy em, anh đã muốn gặp em. Từ giây phút gặp em, anh đã muốn biết về em. Từ giây phút biết em, anh đã yêu em. Từ giây phút yêu em, anh đã muốn san sẻ cùng em cuộc đời mình. Và từ giây phút đó cho tới bây giờ, và cho đến vô tận. Anh sẽ yêu em bằng cả trái tim anh. "
Khuyết Danh