Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.108.034.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.889.285.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.108.034.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.889.285.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐIỆN TỬ GIA LINH
16/04/2025 17:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với 1 gói thầu.
16/04/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải TBMT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 19:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải KHLCNT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với 2 gói thầu.
14/03/2025 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị TDTT ngoài trời cho khu thể thao các thôn: Thôn 4 và Thôn 7 xã Trung Hà, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP VĨNH PHÚC
26/03/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SLIGHTING VIỆT NAM
05/01/2024 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
02/01/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
15/12/2023 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
15/12/2023 14:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/12/2023 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐIỆN TỬ GIA LINH
16/04/2025 17:57
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà với 1 gói thầu.
16/04/2025 17:39
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố KQMT gói thầu Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà với 6 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 11:47
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đăng tải TBMT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 19:53
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đăng tải KHLCNT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà với 2 gói thầu.
14/03/2025 09:50
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị TDTT ngoài trời cho khu thể thao các thôn: Thôn 4 và Thôn 7 xã Trung Hà, huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP VĨNH PHÚC
26/03/2024 15:00
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SLIGHTING VIỆT NAM
05/01/2024 14:42
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DUYÊN NGUYÊN, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
02/01/2024 11:51
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2023 11:34
Ủy ban nhân dân xã Trung Hà công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
15/12/2023 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐIỆN TỬ GIA LINH
16/04/2025 17:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với 1 gói thầu.
16/04/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải TBMT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 19:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải KHLCNT Hệ thống màn hình Led P2.5 indoor xã Trung Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với 2 gói thầu.
14/03/2025 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị TDTT ngoài trời cho khu thể thao các thôn: Thôn 4 và Thôn 7 xã Trung Hà, huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHIỆP VĨNH PHÚC
26/03/2024 15:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SLIGHTING VIỆT NAM
05/01/2024 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT
02/01/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
15/12/2023 14:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật
15/12/2023 14:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/12/2023 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Hà có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người anh hùng thực sự không được đo bằng cường độ sức mạnh của anh ta, mà bằng sức mạnh trong trái tim anh ta. "
Công ty Walt Disney
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.