Thông báo mời thầu

Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:47 08/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc UBND xã Trung Hà, huyện Yên Lạc
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
293/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/08/2023 08:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 08/08/2023
đến
10:00 18/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2023 (16/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Hoàng Dương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
6 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Cơ quan thẩm định báo cáo KTKT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
5
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Tời điện Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
15
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
16
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRỤ SỞ LÀM VIỆC - PHẦN PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
618.16
m
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
254.8598
m2
4
Phá dỡ ngói vỉa nghiêng trên mái
331.8226
m2
5
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
5.0274
m3
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
323.3183
m2
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
767.7752
m2
8
Phá dỡ móng bê tông gạch vỡ
41.9389
m3
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.2266
m3
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.3541
m3
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
102.75
m2
12
Phá dỡ lan can sắt
19.84
m2
13
Phá dỡ granito bậc tam cấp, cầu thang
73.633
m2
14
Phá dỡ láng vữa xi măng sê nô sảnh
23.5628
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
989.1484
m2
16
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
122.0112
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2091.2956
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
142.3464
m2
19
Tháo dỡ hệ thống điện, thoát nước mái, cấp thoát nước vệ sinh
1
T bộ
20
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
21
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
22
Tháo dỡ chậu tiểu
6
bộ
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
6
bộ
24
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
641.7756
m3
25
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
11.9328
100m2
26
TRỤ SỞ LÀM VIỆC - PHẦN CẢI TẠO
27
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
2.1133
m3
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
360.0398
m2
29
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
666.7814
m2
30
Trát trần, vữa XM M75
122.0112
m2
31
Bê tông nền, M150, đá 2x4
28.0605
m3
32
Lát nền, sàn KT 600x600mm, vữa XM M75
734.0063
m2
33
Gia công cầu phong, li to
2.8185
tấn
34
Gia công vì kèo thép hình
0.3176
tấn
35
Lắp dựng cầu phong, li to
2.8185
tấn
36
Lắp vì kèo thép
0.3176
tấn
37
Lợp mái ngói 16v/m2
462.7482
m2
38
Ngói bò úp nóc 3 viên/m
100.491
m
39
Máng Inox 304 chắn nước mái xối
40.12
m
40
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
49.2907
m2
41
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
8.9397
m2
42
Lát đá granite tự nhiên băm mặt KT 400x400x25 mm
38.73
m2
43
Gia công Lan can Inox 304
161.599
kg
44
Tay vịn gỗ cầu thang
20.4
m
45
Bản mã lan can Inox
2
cái
46
Lắp dựng lan can sắt
18.072
m2
47
Ốp đá thẻ sần vào tường sử dụng keo dán
73.0236
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
32.8588
m2
49
Lát nền, sàn gạch chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75
33.4572
m2
50
Lát gạch gốm KT 400x400mm, vữa XM M75
11.214
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây