Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.769.994.083 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.551.565.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.769.994.083 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.551.565.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁT THỊNH VIỆT NAM
18/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĂN HÓA VÀ ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/06/2025 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Văn Điển, xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
18/06/2025 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
06/12/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
22/11/2024 14:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
04/09/2024 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
27/07/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 5 gói thầu.
26/07/2023 16:38
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa khu vực ngã ba giao giữa đường Tứ Hiệp và đầu đường thôn Cổ Điển B xã Tứ Hiệp.
26/07/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
22/12/2022 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁT THỊNH VIỆT NAM
18/06/2025 10:12
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĂN HÓA VÀ ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/06/2025 10:08
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Văn Điển, xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì với 2 gói thầu.
18/06/2025 10:06
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
06/12/2024 17:31
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
22/11/2024 14:57
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
04/09/2024 11:41
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KINH DOANH NHÀ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN MỸ
27/07/2023 09:56
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện với 5 gói thầu.
26/07/2023 16:38
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện với 3 gói thầu.
30/12/2022 11:04
Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KINH DOANH NHÀ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN MỸ
22/12/2022 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁT THỊNH VIỆT NAM
18/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĂN HÓA VÀ ĐÔ THỊ VIỆT NAM
18/06/2025 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Văn Điển, xã Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
18/06/2025 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THANH HÀ
06/12/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tứ Hiệp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
22/11/2024 14:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
04/09/2024 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
27/07/2023 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp với 5 gói thầu.
26/07/2023 16:38
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa khu vực ngã ba giao giữa đường Tứ Hiệp và đầu đường thôn Cổ Điển B xã Tứ Hiệp.
26/07/2023 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp.
22/12/2022 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Hiệp có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự ưu việt có thể đạt được khi bạn mạo hiểm nhiều hơn người ta nghĩ là an toàn, yêu nhiều hơn người ta nghĩ là thông minh, mơ ước nhiều hơn người ta nghĩ là thực tế, và mong chờ nhiều hơn người ta nghĩ là có thể. "
Khuyết Danh