Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,73%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.995.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.903.382.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,73%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.995.299.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.903.382.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 11:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nghĩa trang thôn Trê, thôn Cầu Bèn, thôn Thượng Đồng Mả, thôn giữa Quýt 1,2,3,4, thôn Trù, thôn Cát, thôn Đình Lê, thôn giáp 4, thôn Bụa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 6 gói thầu.
20/08/2022 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nghĩa trang thôn Trê, thôn Cầu Bèn, thôn Thượng Đồng Mả, thôn giữa Quýt 1,2,3,4, thôn Trù, thôn Cát, thôn Đình Lê, thôn giáp 4, thôn Bụa.
20/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí thiết bị và xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Đức Thanh
28/07/2022 23:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/07/2022 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà văn hóa thôn Bụa xã Tuy Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 6 gói thầu.
09/06/2022 21:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/05/2022 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2022 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, đầu tư trang thiết bị 5 nhà văn hoá các thôn Bụa, Bèn, Quýt 1, Quýt 2, Quýt 3 xã Tuy Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 9 gói thầu.
20/04/2022 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ
05/10/2022 11:00
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI ĐẠI THÀNH
23/09/2022 18:18
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 10:01
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 09:42
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2022 11:30
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 11:24
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ TUẤN MINH
24/08/2022 14:45
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nghĩa trang thôn Trê, thôn Cầu Bèn, thôn Thượng Đồng Mả, thôn giữa Quýt 1,2,3,4, thôn Trù, thôn Cát, thôn Đình Lê, thôn giáp 4, thôn Bụa với 6 gói thầu.
20/08/2022 10:10
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Đường GTNT từ trường tiểu học Tuy Lai B, trường mầm non khu B đi thôn Giáp Bốn và thôn Đình Lê – giai đoạn 2 với 2 gói thầu.
20/08/2022 09:56
Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai công bố kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí thiết bị và xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Đức Thanh
28/07/2022 23:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 11:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Nghĩa trang thôn Trê, thôn Cầu Bèn, thôn Thượng Đồng Mả, thôn giữa Quýt 1,2,3,4, thôn Trù, thôn Cát, thôn Đình Lê, thôn giáp 4, thôn Bụa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 6 gói thầu.
20/08/2022 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nghĩa trang thôn Trê, thôn Cầu Bèn, thôn Thượng Đồng Mả, thôn giữa Quýt 1,2,3,4, thôn Trù, thôn Cát, thôn Đình Lê, thôn giáp 4, thôn Bụa.
20/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí thiết bị và xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Đức Thanh
28/07/2022 23:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/07/2022 15:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà văn hóa thôn Bụa xã Tuy Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 6 gói thầu.
09/06/2022 21:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/05/2022 21:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải TBMT Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2022 11:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, đầu tư trang thiết bị 5 nhà văn hoá các thôn Bụa, Bèn, Quýt 1, Quýt 2, Quýt 3 xã Tuy Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai với 9 gói thầu.
20/04/2022 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tuy Lai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chúng ta có được lý giải, trí tuệ sẽ không bị khô kiệt; trí tuệ gặp trí tuệ, sẽ tóe ra vô số đốm lửa. "
Mallinsky (Nga)