Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.931.414.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.364.121.071 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.931.414.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.364.121.071 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Thẩm định KQLCNT gói thầu tư vấn lập thiết BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
20/08/2026 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
20/08/2026 16:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
15/08/2026 10:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XSPACE Việt Nam
15/08/2026 10:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
15/08/2026 10:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
12/08/2026 16:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
12/08/2026 16:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ TRUNG
12/08/2026 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
12/08/2026 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
12/08/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SÔNG MÊ KÔNG
13/05/2026 16:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 389 HÀ NỘI
24/11/2025 12:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ CÁT, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THIỆN PHÁT
21/10/2025 11:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu kiến trúc và Quy hoạch đô thị,nông thôn
21/10/2025 11:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng HTKT khu tái định cư phục vụ GPMB dự án đầu tư xây dựng tuyến đường cao tốc Đại lộ Thăng Long, đoạn nối từ QL21 đến cao tốc Hà Nội - Hòa Bình với 8 gói thầu.
21/10/2025 09:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM XANH
06/10/2025 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
18/09/2025 13:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN đăng tải KHLCNT Cải tạo ao hồ xã Yên Bình, Yên Trung với 5 gói thầu.
09/09/2025 11:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập nhiệm vụ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu kiến trúc và Quy hoạch đô thị,nông thôn
03/09/2025 16:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Khảo sát xây dựng phục vụ lập báo cáo NCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐO ĐẠC HẠ TẦNG VIỆT NAM
03/09/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Thẩm định KQLCNT gói thầu tư vấn lập thiết BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
20/08/2026 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
20/08/2026 16:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
15/08/2026 10:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XSPACE Việt Nam
15/08/2026 10:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
15/08/2026 10:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
12/08/2026 16:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
12/08/2026 16:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ TRUNG
12/08/2026 16:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
12/08/2026 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
12/08/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hành động tốt đem lại quả tốt. Hành động xấu đem lại quả xấu. Đừng kỳ vọng thánh thần, chư thiên, những kẻ khuất mày khuất mặt sẽ bảo vệ bạn. Cũng đừng tin tưởng ngày tốt, ngày xấu. Đó là những điều không thật. Bạn sẽ luôn luôn chờ đợi ngày tốt, giờ tốt, tháng tốt, năm tốt, vị thần này, vị thánh nọ. Tin tưởng vào những điều đó chỉ đem lại đau khổ cho bạn mà thôi. Hãy nhìn vào hành động và lời nói của bạn, nhìn vào nghiệp của bạn. Làm lành bạn sẽ gặt quả vui, làm ác bạn sẽ mang quả khổ. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.