Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 188 gói thầu, trong đó có 123 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 149 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 108 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,30%, Xây lắp 12,77%, Tư vấn 14,89%, Phi tư vấn 34,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.999.547.983 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.580.020.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính như sau:
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,30%, Xây lắp 12,77%, Tư vấn 14,89%, Phi tư vấn 34,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.999.547.983 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 114.580.020.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Tài chính như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 230 KHLCNT trong đó có 120 KHLCNT tự đăng tải, có 110 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải TBMT Gói thầu số 3 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:13
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lưu trú, ăn uống và đưa đón đại biểu tham gia Chương trình hợp tác năm 2026 giữa Bộ Tài chính Việt Nam và Bộ Tài chính Lào của Cục QLCS lần 2 với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:31
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp ấn phẩm Thời báo Tài chính Việt Nam phục vụ biếu Đại biểu Quốc hội và Lãnh đạo địa phương với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:42
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Sản xuất video giới thiệu địa điểm Hội nghị APEC 2027 phục vụ Lãnh đạo Bộ tuyên bố tiếp nhận vai trò chủ nhà năm APEC 2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:22
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chỉnh trang một số phòng làm việc cơ quan Bộ Tài chính tại 28 Trần Hưng Đạo, Cửa Nam, Hà Nội với 2 gói thầu.
26/08/2026 09:14
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:37
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng định kỳ hệ thống thang máy, thang nâng tại trụ sở 28 Trần Hưng Đạo, Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THANG MÁY UNIECO NHẬT BẢN
25/08/2026 11:13
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp ấn phẩm Thời báo Tài chính Việt Nam trên Hãng Hàng không Quốc gia Việt Nam với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:06
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa đài phun nước khu vực sân vườn sảnh chính tại trụ sở 28 Trần Hưng Đạo, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ xây dựng và phát triển Phương Nam
22/08/2026 10:22
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú, ăn uống và đưa đón đại biểu tham gia Chương trình hợp tác năm 2026 giữa Đoàn Thanh niên Bộ Tài chính Việt Nam và Đoàn thanh niên Bộ Tài chính Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN TACHUDU
22/08/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kênh truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TRỰC TUYẾN VGMO
05/03/2026 15:44
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kênh truyền với 1 gói thầu.
02/03/2026 10:12
10/02/2026 08:37
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Kiểm toán Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
05/12/2025 11:08
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
13/08/2025 10:16
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI
22/07/2025 11:25
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
22/07/2025 11:23
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Toàn Cầu
18/07/2025 15:44
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển tài liệu, công cụ dụng cụ và phân loại, sắp xếp tài liệu kho lưu trữ Cơ quan Bộ tài chính sau sáp nhập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
16/07/2025 11:33
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ công tác lưu trữ cho Cơ quan Bộ Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INTERNATIONAL BUSINESS VIỆT NAM
11/07/2025 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải TBMT Gói thầu số 3 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:13
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lưu trú, ăn uống và đưa đón đại biểu tham gia Chương trình hợp tác năm 2026 giữa Bộ Tài chính Việt Nam và Bộ Tài chính Lào của Cục QLCS lần 2 với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:31
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp ấn phẩm Thời báo Tài chính Việt Nam phục vụ biếu Đại biểu Quốc hội và Lãnh đạo địa phương với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:42
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Sản xuất video giới thiệu địa điểm Hội nghị APEC 2027 phục vụ Lãnh đạo Bộ tuyên bố tiếp nhận vai trò chủ nhà năm APEC 2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:22
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chỉnh trang một số phòng làm việc cơ quan Bộ Tài chính tại 28 Trần Hưng Đạo, Cửa Nam, Hà Nội với 2 gói thầu.
26/08/2026 09:14
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:37
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng định kỳ hệ thống thang máy, thang nâng tại trụ sở 28 Trần Hưng Đạo, Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THANG MÁY UNIECO NHẬT BẢN
25/08/2026 11:13
Văn phòng Bộ Tài chính đăng tải KHLCNT Cung cấp ấn phẩm Thời báo Tài chính Việt Nam trên Hãng Hàng không Quốc gia Việt Nam với 1 gói thầu.
24/08/2026 11:06
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa đài phun nước khu vực sân vườn sảnh chính tại trụ sở 28 Trần Hưng Đạo, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ xây dựng và phát triển Phương Nam
22/08/2026 10:22
Văn phòng Bộ Tài chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú, ăn uống và đưa đón đại biểu tham gia Chương trình hợp tác năm 2026 giữa Đoàn Thanh niên Bộ Tài chính Việt Nam và Đoàn thanh niên Bộ Tài chính Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN TACHUDU
22/08/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính đã đăng tải 123 KHLCNT, trong đó có 188 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính đã đăng tải 47 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính đã đăng tải 149 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 149 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 108 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính có quan hệ với 130 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Tài chính có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Với tôi, có vẻ như trao đi hạnh phúc là một mục tiêu cao cả hơn nhiều là đạt được hạnh phúc: và ý nghĩa sự tồn tại của chúng ta nằm ở những ràng buộc với người khác hơn là tiến bộ của cá nhân: là việc giúp đỡ người khác lên tới thiên đường hơn là tìm cách để ta lên tới đó. "
Lewis Carroll
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".