Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:16 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, chỉnh trang và cung cấp, lắp đặt các vật tư, thiết bị nội thất cho các phòng họp chung tại cơ quan Bộ Tài chính
Tên gói thầu
Gói thầu số 3
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, chỉnh trang và cung cấp, lắp đặt các vật tư, thiết bị nội thất cho các phòng họp chung tại cơ quan Bộ Tài chính
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2612/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Bộ Tài chính
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 04/09/2026
đến
10:00 13/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2026 (11/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn Quản lý thiết kế xây dựng số 18 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 79 ngõ 454 Minh Khai, phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Kiến trúc và Xây dựng Vinalight Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C4, lô 171, khu đô thị Đại Kim, Định Công, phường Định Công, Thành phố Hà Nội
3 Công ty CP thẩm định giá – dịch vụ Nghĩa Hưng Tư vấn thẩm định giá Số 1078 đường Đê La Thành, Phường Giảng Võ, Thành phố Hà Nội
4 Trung tâm Hỗ trợ đấu thầu Tư vấn lập E-HSMT Tòa nhà Nic, Ngõ 7 Tôn Thất Thuyết, phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Kiến trúc và Xây dựng Vinalight Tư vấn thẩm định E-HSMT C4, lô 171, khu đô thị Đại Kim, Định Công, phường Định Công, Thành phố Hà Nội
6 Trung tâm Hỗ trợ đấu thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Tòa nhà Nic, Ngõ 7 Tôn Thất Thuyết, phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Kiến trúc và Xây dựng Vinalight Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu C4, lô 171, khu đô thị Đại Kim, Định Công, phường Định Công, Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ chuyển đổi tín hiệu chuyên dụng cho đèn led trần xuyên sáng - Bluetooth to DALI\DMX\0-10V, 3 in 1 module
3
bộ
Bộ chuyển đổi tín hiệu chuyên dụng cho đèn led trần xuyên sáng - Bluetooth to DALI\DMX\0-10V, 3 in 1 module
2
Bộ đổi nguồn chuyên dụng cho đèn led trần xuyên sáng - CV DALI2 DT6 Dimmable Driver 240W 24VDC NFC
55
bộ
Bộ đổi nguồn chuyên dụng cho đèn led trần xuyên sáng - CV DALI2 DT6 Dimmable Driver 240W 24VDC NFC
3
Bộ điều khiển gắn tường - [SP-GW-4S-CG] Super Panel 4S , cho phép kết nối điều khiển từ xa thông qua mạng internet và app trên điện thoại.
1
bộ
Bộ điều khiển gắn tường - [SP-GW-4S-CG] Super Panel 4S , cho phép kết nối điều khiển từ xa thông qua mạng internet và app trên điện thoại.
4
Khung sắt thép hộp 25x25x1.1mm gia cố cho ô trần
400
md
Khung sắt thép hộp 25x25x1.1mm gia cố cho ô trần
5
Giá treo nguồn
4
chiếc
Giá treo nguồn
6
Tháo dỡ hệ thống âm thanh từ phòng 9.25 sang phòng khác:
1
gói
Tháo dỡ hệ thống âm thanh từ phòng 9.25 sang phòng khác:
7
Lắp đặt hệ thống âm thanh của phòng khác sau khi chuyển từ phòng 9.25 sang:
1
gói
Lắp đặt hệ thống âm thanh của phòng khác sau khi chuyển từ phòng 9.25 sang:
8
Tháo dỡ hệ thống âm thanh từ phòng khác sang phòng 9.25:
1
gói
Tháo dỡ hệ thống âm thanh từ phòng khác sang phòng 9.25:
9
Lắp đặt hệ thống âm thanh của phòng 9.25 sau khi chuyển từ phòng khác sang:
1
gói
Lắp đặt hệ thống âm thanh của phòng 9.25 sau khi chuyển từ phòng khác sang:
10
Vật tư đấu nối hệ thống, chạy thử, bàn giao
1
gói
Vật tư đấu nối hệ thống, chạy thử, bàn giao
11
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nguồn Cu/XLPE/PVC 1x(4x10)mm2
50
m
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nguồn Cu/XLPE/PVC 1x(4x10)mm2
12
Cung cấp, lắp đặt dây tiếp địa E 1x6mm2
50
m
Cung cấp, lắp đặt dây tiếp địa E 1x6mm2
13
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nguồn Cu/PVC 1x(1x6)mm2
200
m
Cung cấp, lắp đặt dây cấp nguồn Cu/PVC 1x(1x6)mm2
14
Cung cấp, lắp đặt Aptomat MCB 3P 40A 16kA
1
cái
Cung cấp, lắp đặt Aptomat MCB 3P 40A 16kA
15
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D32
50
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D32
16
Lắp đặt ống gen mềm D20
m
Lắp đặt ống gen mềm D20
17
TỦ ĐIỆN KIM LOẠI KT 500X400X200MM, SƠN TĨNH ĐIỆN
1
hộp
TỦ ĐIỆN KIM LOẠI KT 500X400X200MM, SƠN TĨNH ĐIỆN
18
Cầu chì ống 2A
3
cái
Cầu chì ống 2A
19
BỘ ĐÈN BÁO PHA (ĐỎ, VÀNG, XANH)
3
cái
BỘ ĐÈN BÁO PHA (ĐỎ, VÀNG, XANH)
20
MCCB 3P-30A-15kA
1
cái
MCCB 3P-30A-15kA
21
MCB 3P-25A-10kA
1
cái
MCB 3P-25A-10kA
22
RCBO-1P-16A-30MA
2
cái
RCBO-1P-16A-30MA
23
MCB 1P-10A-6kA
1
cái
MCB 1P-10A-6kA
24
Thanh đồng 50x5 L=800mm
7
kg
Thanh đồng 50x5 L=800mm
25
Đèn rọi tranh bóng led, ánh sáng vàng
3
bộ
Đèn rọi tranh bóng led, ánh sáng vàng
26
Đèn tường 12W-220W
8
bộ
Đèn tường 12W-220W
27
Đèn Dowlight D110-9W âm trần
38
bộ
Đèn Dowlight D110-9W âm trần
28
Ổ cắm đôi 3 cực loại chìm 250V-16A âm tường
16
cái
Ổ cắm đôi 3 cực loại chìm 250V-16A âm tường
29
Ổ cắm đôi 3 cực loại chìm 250V-16A âm sàn
22
cái
Ổ cắm đôi 3 cực loại chìm 250V-16A âm sàn
30
CÁP ĐIỆN RUỘT ĐỒNG CXV (4*6)MM2
30
m
CÁP ĐIỆN RUỘT ĐỒNG CXV (4*6)MM2
31
DÂY DẪN 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*1.5)MM2
519
m
DÂY DẪN 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*1.5)MM2
32
DÂY DẪN 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*2.5)MM2
211
m
DÂY DẪN 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*2.5)MM2
33
DÂY BẢO VỆ 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*2,5)-E VÀNG XANH
106
m
DÂY BẢO VỆ 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*2,5)-E VÀNG XANH
34
DÂY BẢO VỆ 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*6)-E VÀNG XANH
30
m
DÂY BẢO VỆ 1 RUỘT ĐỒNG CU/PVC (1*6)-E VÀNG XANH
35
ỐNG NHỰA TỰ CHỐNG CHÁY LUỒN DÂY ĐIỆN D25 - SP
105.12
m
ỐNG NHỰA TỰ CHỐNG CHÁY LUỒN DÂY ĐIỆN D25 - SP
36
ỐNG NHỰA TỰ CHỐNG CHÁY LUỒN DÂY ĐIỆN D32 - SP
14.6
m
ỐNG NHỰA TỰ CHỐNG CHÁY LUỒN DÂY ĐIỆN D32 - SP
37
ỐNG RUỘT GÀ D20
100
m
ỐNG RUỘT GÀ D20
38
HỘP NỐI PHÂN DÂY KT 185*185*80-SP
2
hộp
HỘP NỐI PHÂN DÂY KT 185*185*80-SP
39
HỘP NỐI PHÂN DÂY KT 110*110*80-SP
38
hộp
HỘP NỐI PHÂN DÂY KT 110*110*80-SP
40
Cung cấp, lắp đặt Bộ rơle 02 kênh 10A để kết nối hệ thống điều khiển chiếu sáng vào hệ thống quản lý chung
3
bộ
Cung cấp, lắp đặt Bộ rơle 02 kênh 10A để kết nối hệ thống điều khiển chiếu sáng vào hệ thống quản lý chung
41
Cung cấp, lắp đặt Bộ công tắc điều khiển 02 hạt để kết nối hệ thống chiếu sáng vào hệ thống quản lý chung
3
bộ
Cung cấp, lắp đặt Bộ công tắc điều khiển 02 hạt để kết nối hệ thống chiếu sáng vào hệ thống quản lý chung
42
Cung cấp, lắp đặt dây cáp mạng Cat6
60
m
Cung cấp, lắp đặt dây cáp mạng Cat6
43
Đấu nối hệ thống, lập trình lại hệ thống trên phần mềm quản lý, chuyển giao,..
1
gói
Đấu nối hệ thống, lập trình lại hệ thống trên phần mềm quản lý, chuyển giao,..
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
85
m2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
45
Xử lý các vết xước sàn gỗ cũ bằng thiết bị và vật dụng chuyên dụng
85
m2
Xử lý các vết xước sàn gỗ cũ bằng thiết bị và vật dụng chuyên dụng
46
Sơn phủ PU làm mới lại bề mặt sàn gỗ, sơn 3 lớp
85
1m2
Sơn phủ PU làm mới lại bề mặt sàn gỗ, sơn 3 lớp
47
Sơn tạo bóng 2 lớp cho bề mặt sàn gỗ, gia tăng độ bền cho bề mặt sàn gỗ
85
1m2
Sơn tạo bóng 2 lớp cho bề mặt sàn gỗ, gia tăng độ bền cho bề mặt sàn gỗ
48
Biện pháp che chắn bảo vệ màn hình led sân khấu Hội trường, che bảo vệ rèm sân khấu, các vách tường xung quanh, các thiết bị Hội trường, chống bụi hội trường
1
gói
Biện pháp che chắn bảo vệ màn hình led sân khấu Hội trường, che bảo vệ rèm sân khấu, các vách tường xung quanh, các thiết bị Hội trường, chống bụi hội trường
49
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D32
50
m
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D32
50
Lắp đặt ống gen mềm D20
100
m
Lắp đặt ống gen mềm D20

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây