Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.617.373.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.129.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.617.373.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.129.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN GIA LAI
26/02/2025 14:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
26/02/2025 14:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 2 gói thầu.
18/02/2025 13:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 18:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật công nghệ thông tin của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
31/05/2024 15:03
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội công trình đô thị - Nước sạch - Vệ sinh môi trường
23/03/2024 07:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
16/03/2024 15:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư y tế để phục vụ công tác khám nghĩa vụ quân sự năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
18/10/2023 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HỒNG KHÁNH IT
12/09/2023 17:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
09/09/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN GIA LAI
26/02/2025 14:49
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
26/02/2025 14:45
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
18/02/2025 13:48
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 18:02
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật công nghệ thông tin với 3 gói thầu.
31/05/2024 15:03
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội công trình đô thị - Nước sạch - Vệ sinh môi trường
23/03/2024 07:10
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
16/03/2024 15:58
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư y tế để phục vụ công tác khám nghĩa vụ quân sự năm 2024 với 1 gói thầu.
18/10/2023 16:06
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HỒNG KHÁNH IT
12/09/2023 17:58
Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến với 1 gói thầu.
09/09/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN GIA LAI
26/02/2025 14:49
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
26/02/2025 14:45
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 2 gói thầu.
18/02/2025 13:48
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 18:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật công nghệ thông tin của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
31/05/2024 15:03
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Đội công trình đô thị - Nước sạch - Vệ sinh môi trường
23/03/2024 07:10
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Duy trì chăm sóc cây xanh, hoa cảnh trong khuôn viên Trụ sở UBND huyện, Hội trường 15-9 huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
16/03/2024 15:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư y tế để phục vụ công tác khám nghĩa vụ quân sự năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
18/10/2023 16:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HỒNG KHÁNH IT
12/09/2023 17:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa camera của Bộ Thiết bị RealPresence Group 500 – Polycom để phục vụ hội họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông với 1 gói thầu.
09/09/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải 22 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND UBND huyện Chư Prông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn