Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:37 20/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở UBND huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai; Hạng mục Sửa chữa nhà làm việc khu A,B,C và hạng mục phụ
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách huyện năm 2022 (mua săm sửa chữa)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chư Prông, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 30/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
05/07/2023 08:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND-UBND huyện Chư Prông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:36 20/07/2023
đến
17:00 30/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 30/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/07/2023 (28/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH C-Pro Home Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 , Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Phúc Nguyên Gia Lai Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng KT-HT huyện Chư Prông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH C-Pro Home Tư vấn lập E-HSMT
5 Tổ thẩm định Văn phòng HĐND- UBND huyện Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH C-Pro Home Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Tổ thẩm định Văn phòng HĐND- UBND huyện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá – 1,7kw
2
2
Máy hàn – 23kw
1
3
Máy trộn bê tông 250l
2
4
Máy đầm cầm tay – 70kg
1
5
Đầm dùi – 1,5kw
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
2
7
Dàn giáo thép – 2 chân, 2 chéo/1 bộ
50

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa, xí, tiểu
23
bộ
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.815
m3
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23.972
m2
4
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x9x20, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.35
m3
5
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.825
m2
6
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
7.94
m3
7
Quét nước xi măng
44.85
1m2
8
Quét dung dịch chống thấm sàn
44.85
1m2
9
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
4.866
m3
10
Bê tông lót đá 4x6 VXM mác 50
2.433
m3
11
Phá dỡ nền gạch lá nem
16.764
m2
12
Lát nền, sàn bằng gạch 300x300, vữa XM mác 75
40.724
1m2
13
Lát nền, sàn bằng gạch 250x250, vữa XM mác 75
2.571
1m2
14
Tháo dỡ gạch ốp tường
142.326
m2
15
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 300x600, vữa XM mác 75
149.76
1m2
16
Cửa nhựa uPVC lõi thép. Hệ cửa đi 1 cánh mở quay kính trắng dày 6,38mm PKKK: Lề 3D, Thanh khóa 1 điểm, vấu chốt, tay nắm mở đôi, khóa chốt một đầu chìa, nắp đậy khóa
22.362
m2
17
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
22.362
m2
18
Vách ngăn compact dày 12ly hoàn thiện
11.229
m2
19
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
10.64
m3
20
Đào xúc xà bần bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.208
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
2.08
10m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km (tiếp 1km)
2.08
10m3
23
Phá dỡ nền gạch lá nem
139.13
m2
24
Tháo dỡ lớp trát tường
17.055
m2
25
Công tác ốp đá granit Tím hoa cà vào tường sử dụng keo dán
10.32
m2
26
Công tác ốp đá granit Đỏ nhuộm vào tường sử dụng keo dán
6.735
m2
27
Lát nền, sàn bằng granite đen kim sa cám, vữa XM mác 75
9.04
m2
28
Lát nền, sàn bằng granite vàng saphia, vữa XM mác 75
1.47
m2
29
Lát nền, sàn bằng granite trắng vân mây, vữa XM mác 75
28.66
m2
30
Lát đá bậc tam cấp, đá Tím hoa cà, vữa XM mác 75
23.06
m2
31
Lát đá bậc cầu thang, đá Đỏ nhuộm vữa XM mác 75
76.83
m2
32
Cạo bỏ lớp rêu mốc trên bề mặt bê tông
300.03
m2
33
Quét nước xi măng
300.03
1m2
34
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
276.03
1m2
35
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1597.496
1m2
36
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1597.496
m2
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
128.039
1m2
38
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
27.191
1m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1460.545
1m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trần trong nhà
1452.72
m2
41
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
42.198
1m2
42
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
42.198
m2
43
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.064
100m2
44
Lắp đặt đèn led trần 600x600-36w
1
bộ
45
Lắp đặt đèn led trần D300-15w
9
bộ
46
Lắp đặt đèn led buld 7w
8
bộ
47
Lắp đặt công tắc đơn
4
cái
48
Lắp đặt công tắc đôi
5
cái
49
Lắp đặt công tắc ba
1
cái
50
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,5mm2
160
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây