Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.276.673.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.126.806.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.276.673.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.126.806.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Thuê phông bạt, bàn ghế, các trang thiết bị cần thiết phục vụ ngày gặp mặt các đồng chí nguyên là lãnh đạo huyện Lập Thạch qua các thời kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huy Trung
14/03/2025 14:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Cắt tỉa cây xanh, cây cảnh, trồng bổ sung thay thế cây cảnh khuôn viên trụ sở UBND huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt côn trùng muỗi khu vực trụ sở UBND huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THÀNH
09/03/2025 23:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI VÀ KHỬ KHUẨN AN PHÁT
23/12/2024 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Thuê phông bạt, bàn ghế, các trang thiết bị cần thiết phục vụ ngày gặp mặt các đồng chí nguyên là lãnh đạo huyện Lập Thạch qua các thời kỳ với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:51
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huy Trung
14/03/2025 14:41
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Cắt tỉa cây xanh, cây cảnh, trồng bổ sung thay thế cây cảnh khuôn viên trụ sở UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:37
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt côn trùng muỗi khu vực trụ sở UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:28
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THÀNH
09/03/2025 23:21
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:17
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:11
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:07
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI VÀ KHỬ KHUẨN AN PHÁT
23/12/2024 16:14
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Thuê phông bạt, bàn ghế, các trang thiết bị cần thiết phục vụ ngày gặp mặt các đồng chí nguyên là lãnh đạo huyện Lập Thạch qua các thời kỳ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huy Trung
14/03/2025 14:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Cắt tỉa cây xanh, cây cảnh, trồng bổ sung thay thế cây cảnh khuôn viên trụ sở UBND huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
14/03/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt côn trùng muỗi khu vực trụ sở UBND huyện Lập Thạch của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện. của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THÀNH
09/03/2025 23:21
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:17
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:11
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vách kính, vách gỗ, sơn mới lại mặt tiền nhà hội trường và sửa chữa phòng phó chủ tịch UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
09/03/2025 23:07
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT MỐI VÀ KHỬ KHUẨN AN PHÁT
23/12/2024 16:14
Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xử lý mối và phòng chống mối của chủ đầu tư Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai bỏ bạn trong cơn hoạn nạn thì sẽ bị rơi xuống địa ngục. "
Tục ngữ Ấn Độ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.