Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt

Tìm thấy: 18:20 14/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, mua sắm và lắp đặt trang thiết bị cho các phòng họp và hội trường UBND huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
10/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND-UBND huyện Lập Thạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:18 14/10/2024
đến
16:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ TAC Tư vấn thẩm định giá Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bản Hậu - Xã Tử Du - Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Vinh Hoa - Xã Tử Du - Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bản Hậu - Xã Tử Du - Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Vinh Hoa - Xã Tử Du - Huyện Lập Thạch - Tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vách khánh tiết
17.34
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
2
Vách khánh tiết (cũ)
17.34
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
3
Pano chữ + Chữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
4
Huy hiệu,Ngôi sao, búa liềm
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
5
Cửa đi gỗ đặc
6.48
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
6
Màn hình Led P2.5
3.28
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
7
Bộ xử lý hình ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
8
Máy tính điều khiển
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
9
Khung đỡ màn hình
3.28
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
10
Loa Âm Trần
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
11
Amply công suất
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
12
Tủ điện cho màn hình
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
13
Hệ thống dây điện, công tắc, ổ cắm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
14
Vách khánh tiết
30.19
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
15
Pano chữ + Chữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
16
Huy hiệu,Ngôi sao, búa liềm
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
17
Vách tường đối khánh tiết (Cũ)
23.23
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
18
Vách tường bên trái khung khánh tiết
27.02
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
19
Vách tường bên trái khung khánh tiết
27.02
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
20
Trần phòng
39.59
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
21
Hệ thống dây điện, công tắc, ổ cắm
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
22
Bóng điện lắp trần
34
Cái
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
23
Đèn led Panen 600x1200
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
24
Rèm vải vách kính trong,cửa đi chính
7.54
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
25
Rèm cầu vồng cửa sổ ngoài
25.14
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
26
Thảm trải phòng họp
113
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
27
Điều hòa âm trần, nối gió.
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
28
Màn hình led P2.5
5.12
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
29
Bộ xử lý hình ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
30
Máy tính điều khiển
1
Hộp
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
31
Khung đỡ màn hình
5.12
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
32
Tủ điện cho màn hình
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
33
Vách khánh tiết
64.29
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
34
Pano chữ + Chữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
35
Huy hiệu,Ngôi sao, búa liềm
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
36
Vách tường bị lan can sàn kỹ thuật
32.54
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
37
Trần khu sân khấu
74.21
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
38
Hệ thống dây điện, công tắc, ổ cắm
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
39
Bóng điện lắp trần
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
40
Đèn led Panen 600x1200
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
41
Rèm vải che cánh gà sân khấu
28.97
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
42
Thảm trải sân khấu
103
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
43
Thảm trải bậc sân khấu
16.65
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
44
Màn hình led P3
24.7
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
45
Bộ xử lý hình ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
46
Máy tính điều khiển
1
Hộp
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
47
Khung đỡ màn hình
24.7
m2
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
48
Tủ điện cho màn hình
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
49
Ray treo đèn Sân khấu
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày
50
Đèn sân khấu
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
trụ sở HĐND-UBND huyện Lập Thạch, thị trấn Lập Thạch, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
35 ngày
45 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây